Ask Hạn chế DMCA

Down về,unrar ra,rar lại ,change md5,rename(thik thì đặt thêm pass :)) ). Cỡ đó nó còn remove tràn lan,cũng hạn chế dc xíu xíu.Hôm nọ bị thằng fsn xóa hơn 1k file đây nè :( .
Xóa nhìu quá thì ta bù đắp lại bằng cách up thiệt nhìu ,nhìu thiệt nhìu đến mức nó xóa file cũng chả quan tâm lun(tầm 200 bài một ngày gì đấy ). =))

Down về,unrar ra,rar lại ,change md5,rename(thik thì đặt thêm pass :)) ). Cỡ đó nó còn remove tràn lan,cũng hạn chế dc xíu xíu.Hôm nọ bị thằng fsn xóa hơn 1k file đây nè :( .
Xóa nhìu quá thì ta bù đắp lại bằng cách up thiệt nhìu ,nhìu thiệt nhìu đến mức nó xóa file cũng chả quan tâm lun(tầm 200 bài một ngày gì đấy ). =))

Đúng rồi up lại nó hứng thì xóa acc luôn co sao đâu.:binhsua46:

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

Dùng safe link hay cái adlf hay abuck gì gì đó thử xem.

Đúng rồi up lại nó hứng thì xóa acc luôn co sao đâu.:binhsua46:

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:26 PM ----------

Dùng safe link hay cái adlf hay abuck gì gì đó thử xem.
dùng cái nó nhìu forum vs portal nó sút bác ơi, ko ẩn link được trong trường hợp này đâu

Cái này quan trọng mà chả biết làm sao để giữ lại file của mình. hôm trước Fs của mình thông báo file DMCA là hơn 700 file nhưng sau 1 tháng thì lại còn có 74 file. không hiểu là sao nữa

sorry spam ,test auto coleection reply vaai` cai' 1

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 06:42 PM ----------

sorry spam ,test auto coleection reply vaai` cai' 2

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

sorry spam ,test auto coleection reply vaai` cai' 3

---------- Post added at 06:48 PM ---------- Previous post was at 06:46 PM ----------

sorry spam ,test auto coleection reply vaai` cai' 4

Này thì sorry spam :)):))
Mềnh cứ bị nó cho vào DMCA 1 thời gian là nó lại cho file trở về trạng thái bình thường
Chả hiểu sao thế nhỉ ;));));))

Này thì sorry spam :)):))
Mềnh cứ bị nó cho vào DMCA 1 thời gian là nó lại cho file trở về trạng thái bình thường
Chả hiểu sao thế nhỉ ;));));))

dở hơi DCMA là bị xóa rồi chả bao h trở lại bình thường, còn việc nó mất trog danh sách DCMA là nó auto delete sau x ngày đấy bố ạ, còn chống DCMA có rar, unrar change MD5 protect link chỉ hạn chế phần nào thôi, tốt nhất lấy số lượng đì chất lượng rồi sau đó fix lại link đã bị xóa
Còn 1 cách nữa là chia file nhỏ ra, cành nhỏ càng tốt cho 1 film thành nhiều file, để thằng report leech mỏi tay 1 film luôn :))

Last edited by a moderator:
tớ thì chỉ làm theo cách như thế này unrar xong rồi rar lại , change MD5 , đổi tên , đặt theo 1 con số k theo thứ tự và chẳng ý nghĩa + các ký tự lộn xộn để nó có search từ khóa cũng chả kiếm ra đc =)) thêm pass vào rồi đưa lên safalinking , vào đó đặt thêm pass . Chả cần phải chia ra cho nhỏ làm gì cả , chia vừa phải , ví dụ film 1.3 Gb , thằng Fs tớ chia 451MB , đc 3 cái 451MB , tớ chơi 3 host , nên down 1 lúc 3 cái đều có tiền theo thứ tự 1 2 3 của từng host ^^ . Chưa kể film của tớ sử dụng Jdownload nên việc report rất hiếm ( 10 film thì tớ chia như sau , 4 cái dùng safalinking ( thử nghiệm ) cho kết quả rất tốt , 6 cái dùng Jdownload ( chính thức ) k bị report ^^ Phải luôn có backuplink và các dữ liệu giấu nơi nào đó tùy các bạn tự nghĩ tất nhiên k phải trên máy rồi ( tất cả các cách này dùng cho trường hợp xấu nhưng k tới nỗi , cẩn thận vẫn hơn ) , giàu thì đầu tư ổ cứng giấu sẵn nơi nào đó tùy bạn tất nhiên k phải ở nhà luôn và chỗ giấu cũng k có trong danh sách giấy tờ liên quan đến bạn ( security life time ) tới bất cứ nơi nào , ngu kiến nhiêu đó thôi , hơi mất thời gian nhỉ :D nhưng làm vậy thì đỡ mất công sức cho những lần backup link =.=' làm 1 lần xài dài dài ( làm việc thu nhập cao mà sợ bị trục trặc chuyện gì đó thì đã có VPS , ẩn IP và những cách khác ) Và làm việc kiếm tiền ở ngoài nước thì đặc biệt phải chặn IP VN ---> lẽ thường tình ( bất kỳ mọi thể loại ) vướng vụ DMCA ngoài đời là nản lắm đó . Đặc biệt là phải sở hữu trên 3 site các thể loại để mà sống ^^ ( mọi người hiểu sao thì hiểu nha và mình thấy các Pro thu nhập cao thì thường trên 3 site là ít ) auto thì có đầy rồi , đặc biệt mình biết 1 số người bạn họ tự làm auto mà k công bố ra ngoài , làm xài 1 mình và đặc biệt thu nhập họ rất cao :D Hàng hiếm không có giá . Và tất cả những điều mình nói ở trên là xạo ke không đấy , đừng ai tin hết nhá :D Tưởng tượng cho vui ý mà :)) Đừng chém giết mình tội nghiệp ;)

Last edited by a moderator:
dở hơi DCMA là bị xóa rồi chả bao h trở lại bình thường, còn việc nó mất trog danh sách DCMA là nó auto delete sau x ngày đấy bố ạ, còn chống DCMA có rar, unrar change MD5 protect link chỉ hạn chế phần nào thôi, tốt nhất lấy số lượng đì chất lượng rồi sau đó fix lại link đã bị xóa
Còn 1 cách nữa là chia file nhỏ ra, cành nhỏ càng tốt cho 1 film thành nhiều file, để thằng report leech mỏi tay 1 film luôn :))
Nó bắt thằng host đó suppend luôn acc là ăn . . . luôn :D y như thằng HF ý :))

xin hỏi làm thế nào để nó báo cáo lên file hosting là file của mình vi phạm nhỉ?

trong support có DCMA đó bạn :D

---------- Post added at 07:53 PM ---------- Previous post was at 07:52 PM ----------

không đỡ được mấy thèng rỗi hơi ngồi report link.....thua mỗi cái loại xúc vật này

đừng chửi nó thế vì bạn vi phạm bản quyền của nó mà, bạn cướp cơm của nó thì nó phải report thôi :) ở đây mình là người sai mà ;)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week