Hàng công nghệ cao của bọn Trung Quốc chết tiệt đây

sốc thật =))

Chỉ có thể là khựa và chỉ 1 từ là bựa :binhsua51::binhsua51::binhsua51:

tàu khựa. lủ chúng nó đúng là như súc vật. thâm hiểm tinh vi vải loằn

thế mày là gì thế thằng ngu . tao là tàu nè , và vốn dĩ đó là điều mà tao ko thể thây đồi được .
mày tưởng rằng ngoài tàu ra thì ko có thằng nào xảo trá , gian lận , làm hàng giã sao thằng ngu .:dam::dam:

vốn dĩ tao ko thèm nói nhưng câu nói của mày động chạm quá nhiều rồi đấy bé ạ .
tao có thể bị banned ngay khi comment kiểu này , vì tao bik trong cái rum này luôn tồn tại khái niệm " phân biệt người hoa " :chetdi:

và tao đã ko còn là con gái khi comment kiểu này nữa , vì tao bik chả có đứa con gái nào ăn nói như tao bi giờ cả . nhưng nếu thấy người khác sĩ nhục mình mà ko dám lên tiếng thì đúng là càng sỹ nhục hơn :binhsua105: :dam:

tôi toàn mua ở amazon + ebay và có đảm bảo của nó,chứ ở Việt Nam dễ dính trưởng lắm,không dám chơi với việt nam,đọc xong bài này mới biết lựa chọn của mình chuẩn không cẩn chỉnh ^^

---------- Post added at 06:32 PM ---------- Previous post was at 06:28 PM ----------

thế mày là gì thế thằng ngu . tao là tàu nè , và vốn dĩ đó là điều mà tao ko thể thây đồi được .
mày tưởng rằng ngoài tàu ra thì ko có thằng nào xảo trá , gian lận , làm hàng giã sao thằng ngu .:dam::dam:

vốn dĩ tao ko thèm nói nhưng câu nói của mày động chạm quá nhiều rồi đấy bé ạ .
tao có thể bị banned ngay khi comment kiểu này , vì tao bik trong cái rum này luôn tồn tại khái niệm " phân biệt người hoa " :chetdi:

và tao đã ko còn là con gái khi comment kiểu này nữa , vì tao bik chả có đứa con gái nào ăn nói như tao bi giờ cả . nhưng nếu thấy người khác sĩ nhục mình mà ko dám lên tiếng thì đúng là càng sỹ nhục hơn :binhsua105: :dam:

Tàu và Việt Nam có mối thù không đội trời chung? ok,hãy xem lũ Tàu khựa nó làm gì ở Tây Ninh,đánh dân Việt Nam,đè đầu cưỡi cổ tại Hoàng Sa ok?

Tàu sang đây đầu tư làm được gì cho dân Việt Nam hay boc lột sức lao động hiểu k?

hay so sánh số tiền bọn khốn nạn đó nó trả cho nhân công ViêtNam,xem đứng số mấy trong Các nước đầu tư vào Việt Nam

Mà nó đã ra vẻ ngạo mạn là nước lớn,dân nó cũng vậy đầy ngạo mạn ,thật kiêu ngạo ,đồng nhân dân tệ vẫn kém xa đồng đô la lắm,đất nước này không phải như Triều Tiên để bọn mày làm gì cũng được

Ngoài ra Việt Nam kém phát triển so với các nước hiện nay,cũng do cái nền Văn Hóa Khựa nó cấy vào dân Việt

Tàu chả giỏi cái đêk gì chỉ đi ăn cắp của người khác nên người ta gọi là Khựa cũng không quá đâu,Khựa tức là bựa ok?

Vậy đã đủ lí do khiến dân Việt Nam ghét dân Tàu chưa?
P/s:khong chỉ có dân Việt thôi đâu,nhiều người dân trên thế giới đều ghét bọn Tàu,vì Tàu là khốn nạn nhất thế giới,khốn nạn 1 cách cùng cực,đấy đã là bản chất của dân Tàu

Last edited by a moderator:
Tàu và Việt Nam có mối thù không đội trời chung? ok,hãy xem lũ Tàu khựa nó làm gì ở Tây Ninh,đánh dân Việt Nam,đè đầu cưỡi cổ tại Hoàng Sa ok?

Tàu sang đây đầu tư làm được gì cho dân Việt Nam hay boc lột sức lao động hiểu k?

đúng là không đội trời chung thật nhưng nói như thế này thì mấy bác Ba TÀu cũng hơi sượng
nhưng giờ nói chung ở trên nước việt nam thì là anh em cả thui, mấy bác phân biệt cho cố vô làm gì chứ

nếu mấy bác làm dc những sản phẩm giống như Trung Quốc mà lừa dc cả người Mỹ mới hay.
mình thấy cái vụ usb thành HDD di động này đáng để học hỏi đó
mặt trái của kinh doanh là lừa đảo mà.!

đúng là không đội trời chung thật nhưng nói như thế này thì mấy bác Ba TÀu cũng hơi sượng
nhưng giờ nói chung ở trên nước việt nam thì là anh em cả thui, mấy bác phân biệt cho cố vô làm gì chứ

nếu mấy bác làm dc những sản phẩm giống như Trung Quốc mà lừa dc cả người Mỹ mới hay.

ĐM bạn lừa Mỹ đi xem có cấm vận chết cả nhà không, tàu nó hùng hổ vì tiềm lực kinh tế mạnh, hầu như nó chỉ cần tiêu thụ thị trường trogn nước là đủ, thị trường lớn nhất thế giới, phát biểu liều vãi loằn

đúng là bản chất kinh doanh là lừa đảo,nhưng nó không như thằng Tàu lựa đảo người ta quá mức

Về độ Thâm độc Tàu nhận số 2 không ai dám nhận thứ nhất

bạn đã nghe câu:'không độc bất trượng phu" của chúng nó chưa

đây chính là bản chất của sự khốn nạn số 1 thế giới

Mối thù nghìn năm không thể quên,ngay xưa bọn nó đã âm mưu đồng hóa Việt Nam,bây giờ cũng thế,Việt Nam không phải là cái sân sau cho bọn nó muốn làm gì thì làm

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week