Hành trình khởi nghiệp với 200 000 vnd.

Anh đánh được 4k hand bên pokerstars. Profit được 13bb / 100 NL2. Cảm giác đánh vẫn lỗi nhiều, thế sao mấy thằng grind lại chỉ được tầm 4bb / 100 thôi nhỉ.

anh đánh nhiều nữa vào :D mới 4k hand không nói lên được điều gì đâu! Đối với những người grind thì 4k hand có khi họ đánh trong 1 ngày! Em đánh 1 ngày cũng 4k hand :D

anh đánh nhiều nữa vào :D mới 4k hand không nói lên được điều gì đâu! Đối với những người grind thì 4k hand có khi họ đánh trong 1 ngày! Em đánh 1 ngày cũng 4k hand :D

Uh tại đánh vẫn thấy lỗi nhiều mà ở NL2 fish nhiều nên thắng cũng dễ, nếu đánh ko lỗi thì còn được nhiều hơn. Có thể do anh đánh ít bàn, dạo này ko tập trung được ngày đánh có 1 tiếng 8 bàn

Uh tại đánh vẫn thấy lỗi nhiều mà ở NL2 fish nhiều nên thắng cũng dễ, nếu đánh ko lỗi thì còn được nhiều hơn. Có thể do anh đánh ít bàn, dạo này ko tập trung được ngày đánh có 1 tiếng 8 bàn
nếu anh không tập trung được nhiều bàn quá thì có thể sang zoom, max chỉ 4 bàn được thôi. Ngày trước em cũng đánh 8 đến 10 bàn cash cơ mà nhiuề tình huống do sót không để ý kĩ nên đọc hand nó không chuẩn! Nên giờ em chuyển hẳn sang zoom rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom