Hành vi của bà Tưng đủ cấu thành “Tội truyền bá văn hoá phẩm đồi truỵ”

Haiz nó làm gì thì kệ nó đi ở k lo chuyện ruồi bu đi kiếm $ sướng hơn
Nó làm thế chắc chắn cũng sẽ bị quả báo thôi :))

theo chiều hướng của các bạn là muốn nhìn zú to kêu gợi nhưng mà khi nói thì toàn bảo là biến chất ở em bà tưng này , tôi thấy quá là bình thường miễn là ko quá đồi trụy , nếu ông luật sư kia nói vậy thì mai chắc ra bãi biển bắt hết em nào mặc Binkini cấu thành tội truyền bá văn hóa phẩm đồi trụy ư :)) hài quá zzz

cái đẹp của người phụ nữ đó chính là những đường con , những gì thuộc về tạo hóa , mịa các ông ra đường thích ngắm gái zú to , mông cong đùi trắng rồi nghĩ con này hỏng rồi thế này thế kia , hãy bỏ cái suy nghĩ ấy đi nhé :D vì đều là con người có ng này người kia , tôi xin nói là tôi chưa bao giờ khinh biệt với người làm cave ( gái điếm ) , chưa bao giờ chơi gái cave cả

Đồi trụy thì không . Tôi xem sex củng hơi lâu rồi . Nhưng cái đáng ghét là khoe mẽ ... nhửng vấn đề này con gái nên tế nhị 1 tí nó mới hay ko phải nói quạch tẹt ra là hay đâu nhé ? Ai củng dâm 1 tí nhưng người ta khôn người ta quyến rủ người khác = cách khác chứ ko phải quay mấy video kểu đó đâu
KO phải ở chỉ Vn . Nếu video này ở nước ngoài thì bị chúng chửi luôn chứ ko phải là này nọ . Nhửng cái đó là chuyện bình thường thôi nhưng đem ra khoe này nọ như ta có hiểu biết . Đa số là trẻ em dưới 16 tuổi nó xem chứ đàn ông con trai ai mà xem có chẳng thì vào sex mà xem ?

Chuẩn không cần chỉnh !!

Đồi trụy thì không . Tôi xem sex củng hơi lâu rồi . Nhưng cái đáng ghét là khoe mẽ ... nhửng vấn đề này con gái nên tế nhị 1 tí nó mới hay ko phải nói quạch tẹt ra là hay đâu nhé ? Ai củng dâm 1 tí nhưng người ta khôn người ta quyến rủ người khác = cách khác chứ ko phải quay mấy video kểu đó đâu
KO phải ở chỉ Vn . Nếu video này ở nước ngoài thì bị chúng chửi luôn chứ ko phải là này nọ . Nhửng cái đó là chuyện bình thường thôi nhưng đem ra khoe này nọ như ta có hiểu biết . Đa số là trẻ em dưới 16 tuổi nó xem chứ đàn ông con trai ai mà xem có chẳng thì vào sex mà xem ?
Phán rất chất và thực tế, QUOTE phát nữa.

đứa nào đăng bài này đúng là ngu loz =)) luật luật cái *beep* =)) không biết cái mương 14 nó có bị tội truyền bá không nhỉ ;)) cái gì cũng mương mà ra =)) đúng là cái mương đé.o bao h hết thối =))

phụ nữ vn truyền thống j nổi với đại đa số đàn ông bây giờ chỉ thích gái dâm , khoe hàng , sexy

nói thế ko có nghĩa ko còn phụ nữ thanh cao và đàn ông đàng hoàng , girl mình quen toàn đáng yêu , mấy con ngựa next cho nhanh ko lãng phí time với nó

luật sư dạo này mất giá vãi, hết muốn học luật sư :m020:

trước giờ nhà văn nói láo, nhà báo nói phét thì đã đành, thằng luật sư kia chết đói hay sao mà phán bừa ăn nhuận bút thế :m020:

còn hành vi bà tưng thì kệ, mỗi người 1 ý :m131:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,551
174,838
Latest member
hoanganh6969

Most viewed of week

Most viewed of week

Back