Report Hành vi vu khống có tổ chức và bôi xấu nhằm mục đích tư lợi

Status
Not open for further replies.

mrdarink

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
MÌNH SẼ XÓA NHỮNG GÌ VIẾT RA ..ĐÃ ĐÌNH CHIẾN VỚI BÊN KIA ..CÁM ƠN ANH EM ĐÃ QUAN TÂM :) .

Last edited:
chỉ cái đoạn chat vớ vẩn này thôi thì cũng có thể là clone hoặc là sau khi lấy số bạn đâu có gửi, có lẽ bạn ko hiểu thể nào là proof thực sự hả
Mình không cần giải thích nhiều với bạn ,bạn có thể tìm fb mấy người kia để hỏi .
Chứ mớ gì người ta hỏi có thu nhập chưa lại ban người ta...
Khóa học dạy 1 lần và hỗ trợ 6 tháng . Dĩ nhiên học viên chưa kiếm được cao như vậy vì quá trình học còn rất dài và proof của học viên cao nhất mới đạt vài trăm K/ngày .Mấy bạn đó có ý đồ phá hoại Group thì mình ban và xóa .My ROOM MY RULES :)

Upvote 0
có mấy thằng ngu mới theo cái khóa học đó, nói thật đấy!

Upvote 0
:) không lừa đảo mà vào commnet hỏi khoá học không dám trả lời xoá luôn comment và cho ra khỏi group luôn:v lúc đầu nói 1 ngày kiếm 2 triu :v giờ ko kiếm dc xoá cái đó rồi
Trước
Sau khi xoá cooment và bị xoá bài :v
copy thôi

Last edited:
Upvote 0
:v má ơi report nó có dc gì ko mà kiếm tư lợi :) cài đặt mã link độc bị chém nên nói xấu à

:) web cài mã độc , còn phần mềm thì chứa link ẩn của mình cho người ta mua sẵn tiện view luôn:v , Bạn có dạy mình buổi nào không mà nói mình tư lợi :v nói ko biết nhục à :)

Upvote 0
đọc từ đầu tới cuối giờ đây vào hỏi chủ thớt cái, thằng bạn mình cũng đăng ký khóa học, nhưng từ ngày học chưa kiếm nổi 1 xu nào thì thế nào đây, 1 điều nữa trong group của chủ thớt lập ra mình chỉ vào hỏi anh em trong Group đã tham gia khóa học để review là đã có ai kiếm được tiền từ khóa học này chưa thì bị chủ thớt delete hết sạch comment và banned khỏi Group, lấy nick FB khác pm chủ thớt để hỏi về khóa học và đóng tiền thì okie và đồng ý luôn là sao đây hả thớt, vì nick FB pm thớt đã bị banned cho sai phạm về quảng cáo nên không chụp hình cho anh em chiêm ngưỡng được, cái này chỉ là vì mình thấy vô lý nên cảnh báo anh em thôi, còn nếu anh em nào thích và chạy theo khóa học đó cứ việc học, quyết định là ở anh em. Còn nếu bài viết của mình trên Group có sai phạm hay vi phạm điều gì thì Mod và Admin có quyền xóa bài mình thoải mái, mình không có ý kiến gì hết mình chỉ biết anh em kiếm đồng tiền đã khó rồi giờ tham gia cái gì cũng cần cân nhắc và nhìn xa một chút đừng để bị lừa rồi khổ thân.

Upvote 0
thôi kiếm việc gì tử tế mà làm đi ông ạ, hay ho gì cái trò dựng lên mấy khóa học lấy tiền khác gì lừa đảo + ăn cướp đâu mà còn vác mặt vào thanh với minh. Ghét nhất cái câu "Kèm theo đó là nếu ai không hài lòng tôi sẽ trả lại tiền trong vòng 1 tháng kể từ khi học trong khóa học", đây là điều thằng lừa đảo nào cũng nổ nhưng sự thật như nào thì chắc ko nói ai cũng biết rồi :)
Các bạn có thể tự xem :
http://prntscr.com/3zy178
http://prntscr.com/3zy0z5
Mình rất công bằng với họ :) .Có anh em nói là không có thời gian , có anh em nói không hợp mình đều pay lại .Vậy lừa đảo ở chỗ nào .

:v http://prntscr.com/3zy178 1 tháng nữa anh pay lại nhé :v qua 1 tháng hết pay :v hết cam kết :v

Upvote 0
Kiếm 2 triệu / 1 ngày là hoàn toàn được mà các bạn. Ví dụ ngày mồng 3 hàng tháng nhận lương 4 triệu thì cũng là kiếm trên 2 triệu / 1 ngày chứ còn gì nữa, nhưng mà các ngày còn lại trong tháng kiếm được bao nhiêu tiền hay không kiếm được thì kệ, miễn là vẫn có ngày kiếm được = hoặc > 2 triệu thì câu nói của chủ thớt vẫn đúng mà. "Người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo" Chủ thớt nói thế là rất khôn, khôn vl ra ý :)) . Nhưng chủ thớt bán tut "kiếm 2 triệu / 1 ngày" giá bao xu vậy :D. Chúc thớt lùa được nhiều gà vào nồi nhé :cool: . Bao giờ chủ thớt có thớt mới với tựa đề kiếm được ít nhất 30 triệu/ 1 tháng, 1 năm có ít nhất 3 tháng mỗi tháng kiếm được 30 triệu, khẳng định chắc "như đinh đóng xe tăng" thì mình sẽ vào nộp ngu phí làm học viên đầu tiên của khóa học 30 triệu / 1 tháng của chủ thớt :p

Upvote 0
Bao giờ chủ thớt có thớt mới với tựa đề kiếm được ít nhất 30 triệu/ 1 tháng khẳng định chắc nhưng đinh đóng xe tăng thì mình sẽ vào nộp ngu phí làm học viên đầu tiên của khóa học 30 triệu / 1 tháng của chủ thớt

nói chuẩn éo cần chỉnh luôn :D

Upvote 0
Nhận thấy hành vi trên là hanh vi bôi nhọ danh dự và tôi có thể đưa ra trước pháp luật .Thêm nữa là làm giảm uy tín của tôi trước cộng đồng để trục lợi làm khóa học tương tự .

Thớt cứ thử nộp hồ sơ kiện đi, xem ai bị PC50 nó hỏi và sờ gáy trước, thử đi là biết thớt ạ :D :D :D :D GATO nó khó lắm

Upvote 0
chỉ cái đoạn chat vớ vẩn này thôi thì cũng có thể là clone hoặc là sau khi lấy số bạn đâu có gửi, có lẽ bạn ko hiểu thể nào là proof thực sự hả
Các bạn có thể tự xem :
http://prntscr.com/3zy178
http://prntscr.com/3zy0z5
Mình rất công bằng với họ :) .Có anh em nói là không có thời gian , có anh em nói không hợp mình đều pay lại .Vậy lừa đảo ở chỗ nào .
Kiếm 2 triệu / 1 ngày là hoàn toàn được mà các bạn. Ví dụ ngày mồng 3 hàng tháng nhận lương 4 triệu thì cũng là kiếm trên 2 triệu / 1 ngày chứ còn gì nữa, nhưng mà các ngày còn lại trong tháng kiếm được bao nhiêu tiền hay không kiếm được thì kệ, miễn là vẫn có ngày kiếm được = hoặc > 2 triệu thì câu nói của chủ thớt vẫn đúng mà. "Người khôn ăn nói nửa chừng để cho kẻ dại nửa mừng nửa lo" Chủ thớt nói thế là rất khôn, khôn vl ra ý :)) . Nhưng chủ thớt bán tut "kiếm 2 triệu / 1 ngày" giá bao xu vậy :D. Chúc thớt lùa được nhiều gà vào nồi nhé :cool: . Bao giờ chủ thớt có thớt mới với tựa đề kiếm được ít nhất 30 triệu/ 1 tháng, 1 năm có ít nhất 3 tháng mỗi tháng kiếm được 30 triệu, khẳng định chắc "như đinh đóng xe tăng" thì mình sẽ vào nộp ngu phí làm học viên đầu tiên của khóa học 30 triệu / 1 tháng của chủ thớt :p

PHẦN MỀM CÓ CHỨA MÃ ĐỘC VÀ LINK ẨN CỦA NÓ ĐÓ , NÓ BÁN 1 TRIU 3 GÌ ĐÓ . MÀ RÚT SOURE XÓA LINK ẨN CHO FREE RỒI

Upvote 0

[/QUOTE]
nếu thớt cam kết kiếm 2 triệu/ 1 ngày như trên tức là thớt đã từng làm đc vậy thì hãy show proof ra đi, nói đi nói lại cũng là nói thì ai mà tin

Upvote 0
Chào bạn @mrdarink,
1. MOD cũng như admin chỉ có trách nhiệm xử lý những vụ việc liên quan trực tiếp trên forum MMO4ME, những việc trên facebook, yahoo ... thì các bạn tự giải quyết với nhau, đừng đưa lên đây nhé!
2. Theo mình thấy thì topic http://mmo4me.com/threads/canh-bao-lua-dao-khoa-hoc-cua-aso-kiem-2-trieu-1-ngay-la-lua-dao.183727/ để prefix là Waiting for answer => bạn cần vào topic bên đó giải thích rõ ràng cho người lập topic đó, còn việc bạn giải thích bên đó thế nào mình không rõ. Vậy nên phiền bạn giải thích rõ "Hành vi vu khống có tổ chức và bôi xấu nhằm mục đích tư lợi" là như thế nào.
Chú ý là những gì không diễn ra trên forum phiền bạn không đưa lên đây nhé!
Thân!

Upvote 0
đọc từ đầu tới cuối giờ đây vào hỏi chủ thớt cái, thằng bạn mình cũng đăng ký khóa học, nhưng từ ngày học chưa kiếm nổi 1 xu nào thì thế nào đây, 1 điều nữa trong group của chủ thớt lập ra mình chỉ vào hỏi anh em trong Group đã tham gia khóa học để review là đã có ai kiếm được tiền từ khóa học này chưa thì bị chủ thớt delete hết sạch comment và banned khỏi Group, lấy nick FB khác pm chủ thớt để hỏi về khóa học và đóng tiền thì okie và đồng ý luôn là sao đây hả thớt, vì nick FB pm thớt đã bị banned cho sai phạm về quảng cáo nên không chụp hình cho anh em chiêm ngưỡng được, cái này chỉ là vì mình thấy vô lý nên cảnh báo anh em thôi, còn nếu anh em nào thích và chạy theo khóa học đó cứ việc học, quyết định là ở anh em. Còn nếu bài viết của mình trên Group có sai phạm hay vi phạm điều gì thì Mod và Admin có quyền xóa bài mình thoải mái, mình không có ý kiến gì hết mình chỉ biết anh em kiếm đồng tiền đã khó rồi giờ tham gia cái gì cũng cần cân nhắc và nhìn xa một chút đừng để bị lừa rồi khổ thân.
Mình đã nói rồi ,ai không hài lòng thì mình trả lại tiền .Bạn bảo bạn của bạn pm mình mình trả lại tiền thế là xong ,đâu cần phải nói nhiều vậy :) .

Chào bạn @mrdarink,
1. MOD cũng như admin chỉ có trách nhiệm xử lý những vụ việc liên quan trực tiếp trên forum MMO4ME, những việc trên facebook, yahoo ... thì các bạn tự giải quyết với nhau, đừng đưa lên đây nhé!
2. Theo mình thấy thì topic http://mmo4me.com/threads/canh-bao-lua-dao-khoa-hoc-cua-aso-kiem-2-trieu-1-ngay-la-lua-dao.183727/ để prefix là Waiting for answer => bạn cần vào topic bên đó giải thích rõ ràng cho người lập topic đó, còn việc bạn giải thích bên đó thế nào mình không rõ. Vậy nên phiền bạn giải thích rõ "Hành vi vu khống có tổ chức và bôi xấu nhằm mục đích tư lợi" là như thế nào.
Chú ý là những gì không diễn ra trên forum phiền bạn không đưa lên đây nhé!
Thân!
Chào anh ,nếu vậy thì cả 2 topic này đều không liên quan đến diễn đàn .Mong anh xóa cả 2 vì em không muốn những chuyện ngoài lề làm loãng forum .Em không muốn giao chiến hay làm gì cả vì em cũng không động vào mấy người kia nhưng họ cố tình mà thôi .
Theo như ý kiến của anh thì em nghĩ nên xóa cả 2 topic :) .

Upvote 0
Người ta tạo topic chỉ thắc mắc là doanh thu đạt 2tr/ngày. Cậu show được cái proof của học viên đạt 2tr/ngày mình sẽ close topic!

Upvote 0
Người ta tạo topic chỉ thắc mắc là doanh thu đạt 2tr/ngày. Cậu show được cái proof của học viên đạt 2tr/ngày mình sẽ close topic!
Mình nói thẳng luôn là khóa học dạy tiếp 6 tháng .Không thể nào dạy 2 ngày mà kiếm được như vậy ,đây là cả 1 quá trình rất dài .Dĩ nhiên trước khi dạy mình dã show 1 cái proof của mình để cho anh em thấy tiềm năng mà đi học rồi .Học viên chấp nhận những gì mình đưa ra thì đi học , còn không đi học là quyền của họ .Không hài lòng mình pay lại tiền ,vậy chả có vấn đề gì vướng mắc ở đây cả .Còn bạn kia không học thì thắc mắc nhằm mục đích gì , trong khi khóa nay mình đã nói với học viên là chỉ dạy 1 lần duy nhất .
Người mở topic trên có bạn bè trong lớp học lớp của mình muốn lấy lại học phí vì lý do nào đó thì xin pm .Có thể đây chỉ là 1 vài vấn đề cá nhân .Mod đọc hết cũng hiểu !

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week