[hanhyes] Nhận mail Paidtopia - pay 95% qua VCB, DAB

"Don't waste your time to wait your money"
Thì lạc quan lên, cuộc đời này còn nhiều cái vui lắm, tiền offer về nhiều là mọi thứ đáng yêu hết ;)

Cảm ơn các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua.
Chúc mừng năm mới tới mọi người.
Chúc các bạn và gia đình tràn đầy sức khỏe, may mắn và bình an!!

Happy New Year ! :D

Tự nhiên bị mất điện. Máy quên ko sạc sắp hết pin rồi. Đang phải dùng 3G nên mọi người đừng buzz yahoo hỏi payment nữa nhé :D

Uppppppppppppp cho mod kiếm thank nè, hihi:binhsua07:

Hôm trước nói chuyện admin ptp bảo trong tuần này sẽ pay. thế thì member đợi thêm ngày mai nữa theo giờ US nhé
Giờ đang là đầu tháng, cũng là thời điểm nhạy cảm vì là lúc network pay nên các admin lấn lá delay là chuyện bình thường :D

Up cho Sup uy tín cái lào. Mấy hôm nay vật vã với thằng sup cũ mệt vãi chẳng làm được j`. Sẵn cho hỏi trong G có mem nào chiên PTP tốt ko? Được thì pm yh trao đổi exp chiến off tí nào :binhsua07:

P/S: Có acc shock ít dùng, mem nào cần thì pm share free cho nhé. Nhưng phải có xác nhận của chủ thớt đang làm việc trong G nhé!!!!!!!

Y/h: [email protected]

Last edited by a moderator:
Member muốn làm việc tốt và list off thì cứ bảo mình vất cho vài chục nick điểm cao là có list off hết :D

Do có 1 số vấn đề nhỏ nên ngày mai sẽ được paid nhé các bạn.
Mọi người có thể tự xem account của mình nộp đã được pay chưa bằng cách vào đây kiểm tra: http://paidtopia.com/check-already-paid nhé. Nếu báo Already Paid thì đã được Pay. Mọi người hôm nay vẫn nộp mail bình thường cho mình nha.
Thanks. :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week