happy birthday vicgiap

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
hôm nay là 1 ngày quan trọng với vicgiap ,em đã giúp đỡ a rất nhiều việc ở ngoài cũng như trên mạng cảm ơn em nhiều ,hy vọng em sẽ gặp may mắn và hạnh phúc nhé ,a không có gì để chúc mừng em nên gởi em 200k,coi như chúc mừng sinh nhật em nhé,thanks em
Số tiền chuyển khoản 200,000 VND
Số tiền bằng chữ Hai trăm ngàn đồng
Tài khoản ghi có 0531000270456
Tên chủ tài khoản ghi có TRAN VAN GIAP
Nội dung chuyển tiền happy birthday em anh khong co gi tang em nen goi em 200k
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Last edited:
Cảm ơn anh nhiều lắm, thật bất ngờ quá, những việc em đã làm thì còn nhỏ bé lắm, anh phóng bự quá, hihi.

E voi nó vẫn online hằng ngày thôi a! Người làm thì trời nhìn mà! :)
E nói thật a làm thế này members Forum đang nghĩ a PR giúp cho thằng Giáp đó!

E voi nó vẫn online hằng ngày thôi a! Người làm thì trời nhìn mà! :)
E nói thật a làm thế này members Forum đang nghĩ a PR giúp cho thằng Giáp đó!
oh a ko nghĩ cái vụ pro kekek ,nếu thật member nghĩ a pro cho vicgiap thì a phải edit lại bài viết kekek

A Chemgio hơi phóng đại sự việc quá đó rồi a! Thật lòng đấy! :)
forum cũng ko có gì mới nên cũng hơi bị trầm lắng nên có việc để xem cũng vui vui :D a chemgio có vẻ như ko phải vào forum để kiếm tiền mà vào forum để dạy anh em mmo về những bài học cuộc sống thì phải :oops:
Cách làm quá lố mà mục đích tốt thì vẫn ok :D

đã edit xong keke ,a ko muốn mọi người nghĩ a pro cho vicgiap và a nghĩ vicgiap cũng không muốn điều đó nên a đã edit lại bài viết ,thanks em kiet đã chỉ cho a thấy cái không hay trong bài viết :D

Dù sao thì cũng chúc mừng sn bác.Với góp ý cái 2 bác với nhau tặng gì thì biết với nhau rồi.lên đây khoe đc thêm gì k biết nữa

Dù sao thì cũng chúc mừng sn bác.Với góp ý cái 2 bác với nhau tặng gì thì biết với nhau rồi.lên đây khoe đc thêm gì k biết nữa
không phải khoe ,định chúc mừng em ấy post lên forum thế này để có nhiều anh em chúc mừng em ấy luôn ,lúc đầu nội dung bài viết không đơn giản như thế nhưng nhờ em kiệt chỉ ra cái không hay nên a mới vừa edit lại bài viết đấy chứ :D

Happy birthday VicGiap

THằng 4 hộp sữa chứ! =))
To miệng vừa thôi ngon thì nói với con vợ lớn đó coi mi có còn để giống dc cho đời sau hok ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week