[HappySecond] Paid Instantly . 1.5% Daily . 270% 180 day . Hoàn trả 20% số vốn nếu site SCAM.

Cũng đang chơi site này. Hình như hôm nay nó chuyển lại pay Manual thì phải. Rút 1$ hồi sáng nó pending vài tiếng sau tiền mới về LR ......... :binhsua163:

Chiến thuật chiến site này .
Đăng ký account nhận bonus 5$ rồi để đó chờ ăn lãi . Sau 60 ngày đăng nhập vào lại đầu tư 10$ và các bạn rút ra được 4.5$ . Đảm bảo an toàn vốn không thiệt hại nhiều.

Không dep thêm 10$ nó có cho rút không bác :D

đã ref và để đó
Your account's status is "FREE". So, you can't withdraw. If you want to withdraw, you need to deposit $10 at least then you will be able to withdraw anytime you want. mà cái này yêu cầu dep $10 mới cho rút :-s

site này phải dep vào mới rút dc chứ 5$ free không rút được.Mổi lần dep tối thiểu 10$.
Khi náo tài khoản đủ 10$ rồi hẵn dep. Rút ra là hòa vốn.
Còn lại chờ hưởng lãi...

sao lại để lọt HYIP vào đây thế vinhkhanghy :m021: Chứ chưa phân biệt dc cái nào là HYIP và cái nào là non-HYIP à

Không chú ý kéo 1 phát thấy Invest nên chui vào luôn . Move được move hộ giùm mềnh nhá.

60 ngày nữa tài khoản có 4.5$ dep 10 rút ra 4.5 nếu scam lỗ 5.5. Không scam thì ăn tiếp hí hí.

Lấy đâu ra scam lỗ 5.5 vậy bác
Dep vào mà nó scam thì có mà lỗ 10 luôn ấy chứ
Mà sau 60 ngày mới biết kết quả mà bác bảo hiểm trong 10 ngày thì đỡ sao đc

Lấy đâu ra scam lỗ 5.5 vậy bác
Dep vào mà nó scam thì có mà lỗ 10 luôn ấy chứ
Mà sau 60 ngày mới biết kết quả mà bác bảo hiểm trong 10 ngày thì đỡ sao đc

Mình bảo hiểm cho những bạn dám mạo hiểm thời điểm mới đăng ký đã đầu tư.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week