Suggest Hậu tạ 500k - withdraw paypal dính Confirm your credit or debit card number

neteller

Banned
Reactions
238
MR
0.000
Acc paypal của mình bị limit 180 day . Bây giờ đến hạn rút rồi . 2 hôm trước vào rút tiền nó không cho . Mình đã gửi mail cho paypal thì hôm nay đã được rút tiền . Nhưng khổ nỗi lúc vào rút nó lại đòi :

To help protect your account, we need to confirm that you are the account holder. To confirm your identity, we will ask you a series of questions.

Please enter your credit or debit card account number in the space provided.

Do lâu quá rồi cũng không nhớ số visa lưu ở đâu nữa :( ( vcc ảo mua của bác nào cũng chả nhớ luôn )

Mình vẫn còn mail gốc của acc .

Pro nào giúp được vụ này xin hậu tạ 500k ạ

Bác nào call pp được giúp mình vụ này thì để lại yahoo or inbox giúp em nha

Last edited:

TongNhat

Banned
Reactions
188
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
mình veri bằng vcc ảo bác hiểu ko ? làm lại kiểu gì ?
Còn thông tin vẫn làm lại đc bạn nhé. Bạn mua visa ảo ở đâu. Chỉ cần có thông tin bạn vẫn yêu cầu làm lại đc.

Còn thông tin vẫn làm lại đc bạn nhé. Bạn mua visa ảo ở đâu. Chỉ cần có thông tin bạn vẫn yêu cầu làm lại đc.
mình nhớ mua ở đâu thì mình đã pm yahoo người bán xin lại số thẻ rồi :( mua cách đây 1 năm giờ ko nhớ nỗi

mình nhớ mua ở đâu thì mình đã pm yahoo người bán xin lại số thẻ rồi :( mua cách đây 1 năm giờ ko nhớ nỗi
Mail cho nó bảo visa hết hạn ko làm lại đc xem sao. Có gì cứ gọi suport cho nó. Mình chưa gặp trương hợp này bh nên ko biết. Up cho bạn.

Cậu cứ mail hoặc gọi cho nó. Nó sẽ cho mình hướng giải quyết mà. Vợ mình pro tiếnh anh. Mình toàn phải nhờ.

Nhưng nó sẽ yêu cầu khá nhiều thông tin sdể xác minh nên tốt nhất bạn tự làm nhé.

ghostanh

Member
Hot Boy
Reactions
255
MR
0.259
acc của bạn đã add sẵn bank rồi chứ? nếu đã add sẵn bank thì bạn dùng iPhone hoặc android sau đó down app paypal về login vào bằng app và withdraw như bình thường nhé!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,974
176,452
Latest member
phuchung47k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week