New Hãy bắt đầu con đường của mình với 1 rub!

mình vừa sent 1 wmr cho thằng nào đó voi code do mình đặt vậy lúc nó nhận thì no pm mình để lấy code xác nhận ah
bạn send 1 wmr cho ai đó với code trong wmr, thì code này phải trùng với code mà bạn điền khi mmumwacs ở bước 1 trong phần cách chơi, các bạn làm thứ tự y hệt như đã hướng dẫn ở phần cách chơi, thì không có vẫn đề gì về việc mua bán cả))

đã xác nhận mức 1 cho 3 bạn này mà chưa nhận đc rup nào....k ai chuyển $ ak? :binhsua122:
kabigon911
sanhpv
StarOfOver

đã xác nhận mức 1 cho 3 bạn này mà chưa nhận đc rup nào....k ai chuyển $ ak? :binhsua122:
kabigon911
sanhpv
StarOfOver

tại sao lại thế nhỉ, nếu chưa nhận được tiền thì các bạn gửi tên lên diễn đàn để tớ còn thông báo lại cho họ,
CÁC BẠN ĐỌC KỸ LẠI CÁCH CHƠI NHA!!!!!
Chỉ khi nào nhận được tiền thì mới xác nhận chứ!!!1! xác nhận xong ai chuyển tiền cho nữa

hôm nay vào trang seo phát hiện ra trang này là bản sao của trang này,có cải tiến thêm chút :http://bronze.ingotmlm.com/news.php :m003:

:)) hiện tại mình đang chơi ở 5 ttrangweb khác nhau, với mức khởi đầu lần lượt là 1 rub, 5 rub, 10 rub, 100 rub và 1000 rub:)) đầu tiên các bạn chưa quen lắm nên giới thiệu trang 1 rub trước, sau khi quen dần rồi nếu ai có nhu cầu sẽ giới thiệu thêm), đây không phải là bản sao của ai cả!!!

Ế. Thế mình chưa được mua kái 1R nào mà mình úp mức 2 ùi có lỗ hum.

1lr ~ 1wmz
1wmz = 34,5 wmr

mà ở đây bán 1wmr = 0,1lr <=> 1lr = 10wmr :binhsua104: mình chuyển qua ex ở thớt này thôi :)) cắt cổ thì cũng phải để cho người ta tí tiết chứ :binhsua122:

tinh hinh là hôm nay đã dc 3rub gửi vào webmoney nhưng điền code thì nó cứ báo sai mãi? vậy chiến sao đây :((
với lại mình quên mk lúc login rồi
p/s: chia tay sớm bớt đau khổ thớt có onl pm minh chữ ky

MÌnh có 3 ref mua đã nhận được 3rub.Mọi cái đã ok không biết co lên up level 2 không nhỉ.Tại thấy cái này giống đa cấp quá :binhsua123:

Tớ lên lv1 nhưng chẳng có ma nào mua vậy mà nó lại khuyến khích lên lv 2. Đểu thế :(

Tớ lên lv1 nhưng chẳng có ma nào mua vậy mà nó lại khuyến khích lên lv 2. Đểu thế :(
lạ nhỉ em dk xong 1 ngày có ngay 3 bác mua mức 1,đang không biết lên chơi tiếp không.bác thớt bỏ đi đâu rồi.

lên mức 2 lun ùi mà không ma nào mua hết 1 ngày rồi

Ế. Thế mình chưa được mua kái 1R nào mà mình úp mức 2 ùi có lỗ hum.

không lỗ, nhưng mà ban phải đợi, đợi người khác mua mức 1 của bạn ý, khi nào có 3 người mua thì ở mức 1 bạn lời 2 rub, tương tự cho các mức khác)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,148
173,235
Latest member
hinhnengaudaucut

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week