New Hãy bắt đầu con đường của mình với 1 rub!

Lưu ý lần nữa là các bạn sau khi nhận được tiền ở wmr thì mới xác nhận trong tài khoản, và lưu ý nữa là đọc kỹ phần đặt mua mức 1 2 3 ... mình đã bổ sung ở bài viết nha)

đã có 2ref cấp 1 mà chưa nhận đc rup nào?????

Lưu ý là bạn phải nhận được tiền ở wmr thì mới xác nhận cấp 1 ở trong tài khoản, và lưu ý nữa ở cách mua mức 1
Bạn chưa nhận được tiền ở wmr đã vội đi xác nhận cấp 1 cho họ rồi. không được vội
đầu tiên kiểm tra tiền ở wmr trước, thường thì sẽ có tin nhắn thông báo nhận tiền ở wmr, sau đó bạn mới xác nhận cấp 1 cho họ.

k thấy wmr thông báo nhận $...mà hình như mua mức 1 cũng k mất 1rup,

k thấy wmr thông báo nhận $...mà hình như mua mức 1 cũng k mất 1rup,

không phải, tại mọi người mua bán sai nên mới thế, bạn làm lại thật đúng như những gì đã viết ở bài
cụ thể như thế này
khi đặt mua ở trang web xong thì bạn phải vào wmr chuyển tới người bán số tiền ấy và khi chuyển thì chuyển với mã bảo vệ ( và điền mã bảo vệ như bạn đã đièn ở trên)
Chỉ sau khi bạn nhận được tiền ở wmr thì bạn mới xác nhận cấp cho người mua ở tài khoản.

không phải, tại mọi người mua bán sai nên mới thế, bạn làm lại thật đúng như những gì đã viết ở bài
cụ thể như thế này
khi đặt mua ở trang web xong thì bạn phải vào wmr chuyển tới người bán số tiền ấy và khi chuyển thì chuyển với mã bảo vệ ( và điền mã bảo vệ như bạn đã đièn ở trên)
Chỉ sau khi bạn nhận được tiền ở wmr thì bạn mới xác nhận cấp cho người mua ở tài khoản.
tìm ví wmr của người bán của mik chỗ nào ta?

tìm ví wmr của người bán của mik chỗ nào ta?

ở đây nè cái chỗ có chữ R mình tô đỏ đi ấy đấy là ví người bán

Mới làm ref cho bác không biết sao nữa. Chả thấy báo gì

ở mức 1 cả người mua và bán đều làm sai nên không ai mất tiền và cũng khôg ai nhận được tiền ))
vậy bỏ mức 1, chơi luôn mức 2...đã send $
kiểu send tay này k tin tưởng lắm, tưởng phải auto chứ????

vậy bỏ mức 1, chơi luôn mức 2...đã send $
kiểu send tay này k tin tưởng lắm, tưởng phải auto chứ????
bạn send tay nhưng send với mã bảo vệ mà bạn đã gửi, lúc nãy bạn gửi không có mã )) mình mới bổ sung cách gửi có mã ở bài viết đó nha)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom