New Hãy bắt đầu con đường của mình với 1 rub!

chanhtin .

theo thông tin thì bạn chanhtin mua mức 1 của bạn paha8 và đã được xác nhận là mức 1, không biết các bạn có mua bán đúng không.
cho hỏi bạn paha8 nhận được tiền của chanhtin chưa mà đã xác nhận mức 1 ??

ko send tiền là mất acc luôn à
vừa reg mà h đăng nhập sai pas luôn

không send tiền ở mức 1 thì sau 5 ngày sẽ bị xóa.
Mật khẩu đầu tiền do hệ thongcaaop, bạn lưu lại ngay sau khi đăng ký, nếu muốn thay đổi thì vào profile để thay đối. Cách thay đổi mật khẩu sẽ được bổ sung ở bài viết

email chả có gì luôn mình dùng pass đó luôn ko đc à @@

dùng pass đó luôn được mà, bạn đổi theo pass của bạn để dễ nhớ thôi, bạn tìm mail từ thằng a686 ấy, đó là mail của adminh thì phải, nó cung cấp cho bạn thông tin khi đăng ký mà

dco thay cũng hấp dẫn nhỉ , hok bik song dc bao lau đây

bạn gửi tiền cho người bán chưa) sau khi nhận được tiền họ sẽ xác nhận bạn ở cấp 1

mình không tìm được WMR của họ mà gửi vì mình chỉ thấy mỗi cái WMR họ viết thế này :R59507592103R, thế thì làm sao mà gửi được. lúc đặt hàng xong thấy hệ thống nó thông báo, chờ người bán xác nhận sẽ được chuyển sang cấp 1 :m003:

Đã đăng ký dưới link của cậu
id: webmmo4you
Nhưng tớ khôgn chuyển từ WMZ sang WMR được, nó khôgn cho chuyển chỉ chuyển từ WMR sang WMZ.
Ai có cho tớ vay 1WMR hoặc ex dùm tớ
R199357169140

Đã đăng ký dưới link của cậu
id: webmmo4you
Nhưng tớ khôgn chuyển từ WMZ sang WMR được, nó khôgn cho chuyển chỉ chuyển từ WMR sang WMZ.
Ai có cho tớ vay 1WMR hoặc ex dùm tớ
R199357169140

bạn nhấn vào chữ WMZ, chọn mục exchange, là được mà

giống như các kiểu đầu tư trước đây, xoay vòng, ng cấp thấp dâng tiền cho ng cấp cao=> sau cùng rồi ko ai dept nữa thì khỏi lãi. Hem chơi loại này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom