New Hãy bắt đầu con đường của mình với 1 rub!

có khi nào người bán nhận tiền rồi mà ko xác nhận lên cấp cho mình ko bro ?
:binhsua33:

có khi nào người bán nhận tiền rồi mà ko xác nhận lên cấp cho mình ko bro ?
:binhsua33:

tùy vào người choi, nhưng mà admin có quy định rồi, nếu ai gặp trường hợp này thì báo admin, sẽ được giải quyểt)

sao tự nhiên lắng xuống ở con đường 1 rub vậy, tình hình của mọi ngươi thế nào rồi, hôm qua mới nhận thêm 10 rub ở mức 3 ))

Tớ nhận có 1 rub từ 4 ngày nay. Cậu còn site nào hot hơn không

Chả ai mua vị trí của tớ. Nằm trwo vị trí 1 mãi mà ko có người thay thế

Tớ nhận có 1 rub từ 4 ngày nay. Cậu còn site nào hot hơn không

đó là site khở đầu với 1 rub, có 1 site hot hơn là khởi đầu với 90 rub, mình đang viết bài khi nào xong sẽ gửi lên diễn đàn.
Các bạn có tiền thì nên mua luôn đến mức 4, vì như thế sẽ nhiều người mua của bạn hơn, vì mức 1 chỉ có 3 người. mình hôm qua mua lên mưc 4, giờ có 2 người mua lại mức 3 rồi ))

Chả ai mua vị trí của tớ. Nằm trwo vị trí 1 mãi mà ko có người thay thế

Bạn nên mua lên mức 4 luôn, vì như thế sẽ có nhiều người mua của bạn hơn, Mức 1 chỉ có 3 người, nên là mua luôn ở mức cao hơn sẽ lợi hơn.
Mua mức 1: 1 rub Mức 2: 2 rub Mức 3: 5 rub. mức 4 : 10 rub. Hết tất cả là 18 rub, sau đó sẽ có nhiều người mua của bạn hơn là khi bạn chỉ ở mức 1.

Proof mới:

bạn timhieuvui có đặt mua mức 2 của mình nhưng không thấy chuyển tiền vào wmr thì sao mình đătk mức 2 cho bạn được!!!

eo, mình send 1 rup và nó thông báo nhận lâu rồi nhưng chả thấy có ai mua gì hết, vẫn 0/3 à, hơn 1 tuần rùi, hic híc!

eo, mình send 1 rup và nó thông báo nhận lâu rồi nhưng chả thấy có ai mua gì hết, vẫn 0/3 à, hơn 1 tuần rùi, hic híc!

nick của bạn là gì? mọi người tham gia nhiệt tình đê, càng nhiều người tham gia thì sẽ càng tốt))

Mình đk acc sau đó mua ref 1rub và đã chuyển rub. Đến nay đã 5 ngày nó vẫn chưa xác nhận. Mình mua từ ngày 28/7

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week