Hãy giúp mình...không die mất

pó tay. tớ thanh niên ko bao giờ chạy em Li này

thứ 1 là xe nó quá bé. 2 thằng ngồi lên xe nhìn như đi xe đồ chơi.

thứ 2 yếu. móa xe éo j kéo thua cả a bờ lác

thứ 3 là nhanh xuống lắm :))

pó tay. tớ thanh niên ko bao giờ chạy em Li này

thứ 1 là xe nó quá bé. 2 thằng ngồi lên xe nhìn như đi xe đồ chơi.

thứ 2 yếu. móa xe éo j kéo thua cả a bờ lác

thứ 3 là nhanh xuống lắm :))
nói chung mình kết nó lâu rồi, đã đi thử nhiều lần vì thàng anh nhà bác có cái, mình thích vì dáng mình ngồi xe đấy đẹp...và cũng thích oai với con bồ

hì theo mình nghĩ thì làm cái xe tầm tầm đi làm thôi có vốn dư giả rồi thick mua xe gì thì mua
Bây h bạn có tưng đó $ mua đc cái xe rồi chả giải quyết đc vde gì tới lúc bí $ lại fai cắm rồi lại chả đâu vs đâu cả
P/s: Ý kiến riêng của mình là như thế góp ý thôi :D

Bác cứ mua con xe nào nhìn cũng tạm ổn, giá vừa thôi đừng chát quá là được. Số tiền còn lại Dep vô JSS chờ lãi là ok:p

Này mình khuyên thật lòng nhé

bạn ko nên mua xe sang vì rất dễ bị cướp, cứ xe tầm trung như wave mà xài

tiền còn để làm việc khác sinh lời

nên mua xe tầm vừa vừa hợp túi tiền và tiết kiệm xăng..mua con xe cả đống rồi hàng tháng nó ngốn xăng thì lại mệt.@@

"Hãy giúp mình...không die mất"
cái title đọc cứ tưởng là người có hoàn cảnh khó khăn cần sự giúp đỡ
p/s: hoàn cảnh chủ theart vậy ko die được đâu đừng lo ;))
wave tàu đi được rồi . chết chịu cho ;))

OK! quyết định rồi, mai ngày đẹp sẽ mua xe vì dù sao cũng sắp ra trường nên không gắn bó với mmo đc nữa, biết đâu ăn quả cam thì tèo........thank ae nhé

Nếu đang cần có xe thì đành phải mua thui, mà chưa thật sự cần đến thì đừng nên mua ngay, tiền nên để nó lưu thông sinh lãi chứ đừng dồn 1 cục vào cái xe :m066:

Làm 1 chú "Bờ lết" hay " Nồ Vố" đi cũng oai rùi, còn nửa tiền đầu tư tiếp( mình thích nhìn tiền biết đẻ hơn là thằng khác nó nhìn" :D).
Khổ nỗi, mua cái ít tiền thì "ông già- theo cách bạn gọi" lại chả cho 60 củ. hí hí.
Tung đồng xu đúng 1 lần vậy! :).

@ thớt: Thấy thằng bạn mình chơi xe nó biết nhiều. Hôm thấy nó nói 1 kinh nghiệm về mua xe Liberty như sau. Bạn cứ mua của Việt Nam. Sau đó mua đồ xịn về thay vào mất khoảng 5 triệu nữa là được 1 e Liberty như của Ý luôn...chúc bạn sớm đạt mơ ước.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week