Hãy hành động để cho 4r chúng ta " Trong sạch - văn minh - lịch sự "

Status
Not open for further replies.
Như các bạn đã biết vấn nạn scam đanh hoành hành trong 4r chúng ta và chưa có cách ngăn chăn và khắc phục hiệu quả. Song song với nó là văn hóa của các thành viên trong 4r. Cái mình muốn nói ở đây là văn hóa 4r và ý thức của mỗi con người. Đơn cử như hành động này của một thành viên trong 4r mà mình thấy thật bức xúc và cho rằng bạn này là con người quá vô văn hóa.

Mình lập topic mở dịch vụ đàng hoàng với phương châm " Thuận mua vừa bán " ko bắt ép ai cả . Mình ko biết ko chửi ko xúc phạm thành viên này. Vậy mà thành viên này vô topic mình và nói như vậy.
Các bạn nghĩ sao??? ... Thiết nghĩ ,.. muốn 4r chúng ta ngày càng lớn mạnh mà tồn tại những kẻ vô văn hóa thế này liệu có được không?
Một vấn đề nữa là nếu chưa có bằng chứng thì đừng nói ng` khác scam. Các bạn đều là người có học cả nên suy nghĩ và hành động cho đúng chứ đừng như vậy.
Mình lập topic này ra để mong ban QT có biện pháp ngăn chặn tình trạng như trên. Đừng để 4r mình " bẩn ".
Thanks!

anhlavodich

Banned
Reactions
15
MR
0.000
zztopzz tự hào là đẹp trai theo kiểu " hot girl " hàn quốc nên tự cho mình có quyền đó mà :binhsua75:
nhìn cái stt bên dưới là thấy độ chảnh của "hot girl" này rồi (muốn kiếm tiền thì vào đây :binhsua79:)

Upvote 0
zztopzz tự hào là đẹp trai theo kiểu " hot girl " hàn quốc nên tự cho mình có quyền đó mà :binhsua75:
nhìn cái stt bên dưới là thấy độ chảnh của "hot girl" này rồi (muốn kiếm tiền thì vào đây :binhsua79:)
Đẹp trai mà vô văn hóa thì làm gì hả bạn hiền ???

---------- Post added at 02:15 PM ---------- Previous post was at 02:15 PM ----------

Dont give a ****. Cho wa & coi như chưa đọc,.. mấy người cm như vậy thiên hạ đánh giá ra sao họ tự biết, quá đáng nữa thì có BQT lo :m025
Phải ngăn chặn từ những hành động như này thì mới ko xảy ra những vụ việc lớn hơn chứ bạn

Upvote 0

begs_nt

Banned
Verified
Reactions
1,590
MR
0.000
Hwa mình cũng mới vào 1 topic, trong đó chủ thớt mới chân ướt chân ráo vào nghề nên cứ lập topic hỏi
Nếu ai đi ngang biết thì chỉ, ko thì thôi, còn nếu biết ko mún nói thì cứ bấm back về, chẳng ai cản
Đằng này cứ luôn mồm dạy đời, rồi chửi bới, soi mói, có thể nói nặng lời xúc phạm chủ thớt :) Mà ng.đó là nick vàng đấy nhé :))
Ôi kái vấn nạn sắp trở thành tệ nạn :))

Upvote 0
Hwa mình cũng mới vào 1 topic, trong đó chủ thớt mới chân ướt chân ráo vào nghề nên cứ lập topic hỏi
Nếu ai đi ngang biết thì chỉ, ko thì thôi, còn nếu biết ko mún nói thì cứ bấm back về, chẳng ai cản
Đằng này cứ luôn mồm dạy đời, rồi chửi bới, soi mói, có thể nói nặng lời xúc phạm chủ thớt :) Mà ng.đó là nick vàng đấy nhé :))
Ôi kái vấn nạn sắp trở thành tệ nạn :))
thế mới phải để ban QT vào cho ý kiến về vấn đề này .....

Upvote 0

beancodon

Senior
Reactions
121
MR
0.000
híc vấn đề này cũng nhức nhối đây ! làm nặng tay thì cũng xảy ra lắm chuyện lắm, có khi phải có riêng 1 đội chuyên đi xử về vụ này mất. Bởi 4rum chúng ta phát triển ngày càng lớn topic ngày càng nhiều, BQT mà xử hết được thì hơi khó. Nói chung nó sẽ là vấn đề nhức nhối như là vấn đề tham nhũng ở nước ta thời bây giờ :binhsua06:

Upvote 0

mailam

Senior
Reactions
425
MR
0.000
Thôi bạn zzTopzz sai rồi, bác bux1990 vào xin lỗi đi.

Upvote 0
Cậu cho mình xin link đến bài viết để xem rõ
Thân
đây bạn hiền này, bạn hiền xem thế nào
http://mmo4me.com/showthread.php?50899-Dich-vu-dang-ky-sim-3g-Viettel-goi-max-voi-50k-thang-dung-thoai-mai-nhanh-nao-/page7

---------- Post added at 04:09 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

Thôi bạn zzTopzz sai rồi, bác bux1990 vào xin lỗi đi.
mình xin lỗi gì hả bạn ????

Upvote 0
User zztopzz has been banned until 03-31-2012 04:00 PM
Đây là lần đầu của mem này nên phạt cảnh cáo 3 ngày tái phạm giam 1 tháng
Thân
Cái cần ở đây là cần ra một quy định chung chứ nếu làm lẻ tẻ thế này thì ko hiệu quả và rất mất thời gian. BQT nên có biện pháp triệt để hơn.

Upvote 0
Cái cần ở đây là cần ra một quy định chung chứ nếu làm lẻ tẻ thế này thì ko hiệu quả và rất mất thời gian. BQT nên có biện pháp triệt để hơn.
Quy định forum đã có sẵn, việc còn lại là các MOD ko thể nào kiểm soát hết tất cả số lượng bài viết
Mình cũng có công việc của mình ko thể nào cứ mỗi ngày mà vào các topic đọc hết từng trang 1 được
Thân

Upvote 0
Reactions
479
MR
0.000
User zztopzz has been banned until 03-31-2012 04:00 PM
Đây là lần đầu của mem này nên phạt cảnh cáo 3 ngày tái phạm giam 1 tháng
Thân

thật sự là k muôn bới móc vấn đề này,tưởng minh em,ai dè vẫn có người giống mình

thật là 1 tệ nạn đáng nguy hiểm

thôi thì đã làm thì làm cho trót

Đây là Topic của em Mong MOD xem sao:

http://mmo4me.com/showthread.php?50570-gia-ask-va-gia-bid-dua-vao-ngoai-te-nao-
Tại ngay BOX FOREX
thật không còn gì để mà nói

P/S:Sau sự việc này thật sự mà nói em cũng không biết mình nên vào forum để thảo luận nữa hay không?
Ngoai ra em cho rằng phạt 3 ngày với lỗi này là quá nhẹ,kiếm tiền nhiều làm gì khi mà đạo đức xuống cấp

Last edited by a moderator:
Upvote 0
thật sự là k muôn bới móc vấn đề này,tưởng minh em,ai dè vẫn có người giống mình

thật là 1 tệ nạn đáng nguy hiểm

thôi thì đã làm thì làm cho trót

Đây là Topic của em Mong MOD xem sao:

http://mmo4me.com/showthread.php?50570-gia-ask-va-gia-bid-dua-vao-ngoai-te-nao-
Tại ngay BOX FOREX
thật không còn gì để mà nói

P/S:Sau sự việc này thật sự mà nói em cũng không biết mình nên vào forum để thảo luận nữa hay không?
Ngoai ra em cho rằng phạt 3 ngày với lỗi này là quá nhẹ,kiếm tiền nhiều làm gì khi đạo đức xuống cấp
chào bạn thật lòng xin lỗi, mình là mod box đó nhưng bạn vui lòng chỉ đích danh bài viết nào bạn thấy như vậy ? Mình ko hề thấy câu chửi nào trong topic đó ?

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,260
Latest member
yo88cab

Most viewed of week