hãy thử làm admin của site buxhost để xem admin có thể làm gì và hết băn khoăn khi scam

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
thấy nhiều người hỏi về nhiều việc về buxhost như ruler là pay instant sao pay manualy, sao post proof ko dc chấp nhận... lên post cái này, mọi người xem qua để hiểu admin của site buxhost có thể làm những gì và có thể nghĩ thử xem như thế nào là dấu hiệu của scam.

hãy xem ở đây. hãy login và làm admin nha

http://www.nextgenptc-demo.com/pages/admin/adminpanel

quan trọng là các mục:

Memberships Settings ( set ruler )

Payment Gateways ( set payment) ( nhìn cái "Enable Instant Payout?", cái này độc lập với ruler nha => tại sao ruler ghi instant mà pay manualy =>đừng quá tin vào ruler

Payout Requests (set payout) ( xử lý các yêu cần thanh toán)

trên thực tế nó thế này.

Payment Proofs (set post proof)

Member ( set member)

PTC Advertisements (set ads)

thử đi rồi làm thiệt đê mất 25$

Upvote 0
nhatnam cũng show hàng ah, để còn bán cam chứ, show hết ra bán sao dc.

Upvote 0
cũng tính làm 1 site buxhost của riêng mình mà không biết có nên không nữa !

khuyên thật một câu. nếu mở site buxhost để rửa $ hay bán scam thì good còn kiếm $ từ việc thuê ads thì ko bao giờ lãi.

Upvote 0
mình viết bài này để các bạn có thể biết về việc quản lý site buxhost của các admin: họ quản lý như thế nào, họ làm gì ... => từ đó có thể hiểu nhiều thứ đấy. đơn giàn như "Memberships Settings" đó là toàn bộ mục theo dõi member của admin, vậy họ phải check cheat ở đây rồi (90% là check ở đây, còn lại thì tùy admin) => họ check dc gì từ "Memberships Settings" => làm gì để cheat để ko bị phát hiện... thôi các bạn tự tìm hiểu đi. nói vậy thôi... chán rồi

Upvote 0
mình mua 1 site buxhost xong để không :)|

bó tay. thử nghĩ xem có thể bán cam như thế nào. thằng em ta nó làm 25$ vầy mà mem up 200$ :;;): tha hồ tiêu $

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week