Introduce Hệ thống giao dịch bán tự động trung bình 7-10%/tháng

Công nhận là qua tốt. Chúc bạn giao dịch nhiều thành công hơn nữa. Nếu được thì cho mình ké 1 chân kiếm chút cháo...:)

Đánh tốt quá bác nhỉ, tỷ lệ thắng thấp hơn mà vẫn lãi cao nhỉ, chiến lược Martingale hả bác?

7 - 10% tỉ lệ thắng, còn thua thì khoảng 50% nha...hahaha...Chiến lược dùng tiền áp đảo thị trường sẽ không bao giờ thành công được...:)

7 - 10% tỉ lệ thắng, còn thua thì khoảng 50% nha...hahaha...Chiến lược dùng tiền áp đảo thị trường sẽ không bao giờ thành công được...:)
Tôi không đồng ý với quan điểm này. Trong những lúc điên rồ, nhất là lúc thua, người ta hay mất tỉnh táo. Có thể lúc đó không muốn vào lệnh đâu nhưng vẫn "trót nhấn".
Chia buồn với chủ thớt và mong thớt sớm "lấy lại cơ đồ".

Tôi không đồng ý với quan điểm này. Trong những lúc điên rồ, nhất là lúc thua, người ta hay mất tỉnh táo. Có thể lúc đó không muốn vào lệnh đâu nhưng vẫn "trót nhấn".
Chia buồn với chủ thớt và mong thớt sớm "lấy lại cơ đồ".

Bác cho e ví dụ nnười nào dùng tiền áp đảo thị trường được nè...:)...

Bác cho e ví dụ nnười nào dùng tiền áp đảo thị trường được nè...:)...
Oh sorry, có lẽ bác chưa rõ ý tôi. Tôi không nói là ai đó có thể dùng tiền áp đảo thị trường (dù có thể có ở 1 thời điểm nào đó có thể có 1 tay siêu to càn quét tan nát thị trường - sáng nay hoặc với vàng ngày 04-Oct chẳng hạn)

Vấn đề tôi không đồng ý là việc bác cho rằng cho chủ thớt là người dùng chiến lược dùng tiền áp đảo thị trường. :D
Vào 1 ngày "thứ 6 đen tối nào đó", ai mà biết thị trường "điên rồ" tới mức nào chứ...
Thế nên thắng không kiêu, bại không nản và có 1 chiến lược quản lý rủi ro tốt hơn là sẽ tiến lên thôi.

Có lẽ đó là nhận xét sai lầm của mình do nhìn chart của thớt. Vậy thớt cho chút ý kiến là chủ thớt đang dùng chiến thuật gì vậy?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week