Help A-E nào có PM mua giùm cái key soft mình trả WMZ

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
như tit mình mua key soft captcha mà mua auto chỉ bằng PM mới đc ai giúp mình với 1$ thôi mình trả lại bằng WMZ .

ai thấy giúp đc thì giúp chả qua proxy đang rãnh muốn thử làm ngày xem sao thôi k thì tối làm cũng chả chết ai cả
Cũng chả ai miễn cưởng phải mua trước cả .
Rỏ hài :)
mấy trăm proxy tui đưa ng khác mươn đc ko lẻ lại đi scam 1$ tiền mua key :) chả qua k dùng PM mà sơ ý để soft hết hạn thôi

:eek: gửi z trước thì ko chịu lai còn nói người khác
câu nào mình nói ko chiu ? topic này chỉ kêu là nhờ mùa hộ trả Z chứ k hề nói mua trước trả sau mà ngồi đó gạch :)

câu nào mình nói ko chiu ? topic này chỉ kêu là nhờ mùa hộ trả Z chứ k hề nói mua trước trả sau mà ngồi đó gạch :)
mấy trăm proxy tui đưa ng khác mươn đc ko lẻ lại đi scam 1$ tiền mua key :) chả qua k dùng PM mà sơ ý để soft hết hạn thôi
Câu này nói là bạn ko chịu.

Câu này nói là bạn ko chịu.
dm đọc sao ko chịu :| ở trên ông kia hỏi send Z trước đã kêu pm yahoo r vậy mà bảo đết chịu hả, XL xem trọng 1$ quá thì đây éo cần giúp, thật ra chả muốn làm ngày soft hết tính khuya làm thôi, nhưng đang vỡn ko gì làm nên tính lấy proxy test xem SP ngày thế nào thôi, proxy rãnh ko làm j nên mới tính test nên mới nhờ chứ đây đết muốn mang ơn, ko dùng PM mới khổ vậy thôi, ngoài yahoo cũng ko ai dùng pm nên mới lên đây nhờ
1$ uh to quá .... scam đấy :D
=)) Rút KN để đời ở MMO này ếu nên giúp ai chứ ko sau này cần ai giúp mình thì cay lắm @@
F .. Đang rãnh 120 proxy ai cần buz yahoo dưới chữ ký . Đết cần nhờ ai mua hộ key nữa nhé ngủ sớm đợi XD send key luôn khuya làm cho lành :))
P/S : đúng là mình nhờ vả thật nhưng cũng chả phải lợi dụng tính nhờ ai mua key 2 tháng trả lại 1.5$ đàng hoàng chứ chả phải nhờ chùa, mà vào nc theo cái kiểu mua cho ông r ông scam tui 1$ thì sao ...
Mình nc khó nghe thật đấy nhưng kệ chả cần ai nghe =))
Mod close hộ mình nha . Lần đầu cũng là lần cuối @@

Kệ đi , toàn mấy thánh vào phán như đúng rồi . :oops::oops: . Scam thì ra cũng phải chục $ chứ 1$ chi cho nhục :cool::cool:

:D nóng thế thớt
k phải nóng mà ghét thôi :D
nc cứ như mình scam 1$ ấy :)
topic này mình tìm ai có PM để mình nhờ mua hộ đồ thui, nếu có và muốn giúp thì cứ pm yahoo mình send $ trước cũng chả có sao cần gì phải xoắn :D
1$ scam đủ tiền ăn sáng cũng nên scam hehe

k phải nóng mà ghét thôi :D
nc cứ như mình scam 1$ ấy :)
topic này mình tìm ai có PM để mình nhờ mua hộ đồ thui, nếu có và muốn giúp thì cứ pm yahoo mình send $ trước cũng chả có sao cần gì phải xoắn :D
1$ scam đủ tiền ăn sáng cũng nên scam hehe
mình ko có pm nhưng thích thì qua máy mình gõ nè,máy mình còn hạn,nhưng lâu rồi mình ko có gõ

dm đọc sao ko chịu :| ở trên ông kia hỏi send Z trước đã kêu pm yahoo r vậy mà bảo đết chịu hả, XL xem trọng 1$ quá thì đây éo cần giúp, thật ra chả muốn làm ngày soft hết tính khuya làm thôi, nhưng đang vỡn ko gì làm nên tính lấy proxy test xem SP ngày thế nào thôi, proxy rãnh ko làm j nên mới tính test nên mới nhờ chứ đây đết muốn mang ơn, ko dùng PM mới khổ vậy thôi, ngoài yahoo cũng ko ai dùng pm nên mới lên đây nhờ
1$ uh to quá .... scam đấy :D
=)) Rút KN để đời ở MMO này ếu nên giúp ai chứ ko sau này cần ai giúp mình thì cay lắm @@
F .. Đang rãnh 120 proxy ai cần buz yahoo dưới chữ ký . Đết cần nhờ ai mua hộ key nữa nhé ngủ sớm đợi XD send key luôn khuya làm cho lành :))
P/S : đúng là mình nhờ vả thật nhưng cũng chả phải lợi dụng tính nhờ ai mua key 2 tháng trả lại 1.5$ đàng hoàng chứ chả phải nhờ chùa, mà vào nc theo cái kiểu mua cho ông r ông scam tui 1$ thì sao ...
Mình nc khó nghe thật đấy nhưng kệ chả cần ai nghe =))
Mod close hộ mình nha . Lần đầu cũng là lần cuối @@
nếu bạn chịu gửi z trước thì thêm câu "mấy trăm proxy tui đưa ng khác mươn đc ko lẻ lại đi scam 1$ tiền mua key" làm gì. Ý của câu này là để ngừoi khác mua key rồi bạn gửi Z còn gì

thôi đc r cậu tối mình đợi chủ soft lên mình mua cũng đc, ko khéo mấy thánh kia vào phán mình scam 1$ nữa, cảm ơn bạn .
:Dcó ai phán bạn scam đâu, bạn nhờ người khác thì gửi Z trước chứ sao. Đã đi nhờ người khác lại còn muốn người ta mua hộ rồi bạn mới gửi tiền à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,552
173,737
Latest member
Hvt121199

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom