Help A-E Vào Cứu Với Mạng Bị Sao V Nè

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chả hiểu sao đang yên đang lành đột ngột máy ko vào đc MMO nữa vào cứ báo
Trang web này hiện không có
mình vào yahoo thì cũng gặp cảnh tương tự là báo ko vào đc vào trang web yahoo.com cũng báo thế này
Vào Dropmail.me cũng
Vào ko thể sử dụng đc Hola cứ báo ko mạng và ko kết nối, nhưng mình lại vào youtube google zing đồ đc ko biết máy mình hay mạng mình đang bị gì nữa .
Gọi tổng đài VT thì nó kêu nó ko biết, đây k phải lần đầu nhưng mình tưởng do web giờ fake IP thì vào đc MMO ko hiểu tại sao, có ai biết bịnh này là gì ko giúp mình với .

bạn viết gì đọc không hiểu "nhưng mình lại vào youtube google zing đồ đc"??? là sao?
haiz ý mình nói có 1 số web mình vào ko đc vào toàn báo là
Trang web này hiện không có Ví dụ là MMO nè và yahoo cũng thế
nhưng mình lại vào đc google youtube với zing vẫn bình thường haiz

bác vào đổi dns 4 2 2 4 và 4 2 2 3 là ok, em cũng vừa bị. vừa đổi xong vào được đây.

ko ăn thua bác ơi . mẹ nó cái bọn KT vt ngu ko chịu đc cái gì tụi nó cũng k biết ko biết
lăp mạng vt khi mấy thằng đến lắp xin số mấy thằng đấy có việc thì gọi, chứ gọi tổng đài nó bjk j đâu :D

oh, vậy bạn đổi lại DNS nhé. dùng DNS google : 8.8.8.8 và 8.8.4.4 là sẽ vào được
haiz tui dùng dns đó mà nhưng ko vào đc đổi mấy cái khác cũng ko vào đc luôn
chả hiểu nó bị gì mtb cũng bị y change vậy

do mạng đó bạn ơi...ko sao đâu...sáng mai lại bình thường thôi...chịu khó đi

mình sdung mạng viettel cũng đã từng bị...ko thì thử reset modem xem(nếu bạn làm chủ modem) ^^

đổi dsn goole xong reset modern or 3 g lại

vừa xài 3G viettel cũng bị y thế nè! rs 3G đổi ip lại là đc
tớ dùng cáp quang, tớ rs 5 lần r vẫn ko ăn thua hèn gì mấy hôm nay chơi game onl trên ipad toàn ko kết nối cứ tưởng sever bị gì giờ thì mới biết như thế này

cậu rs máy lại đi đc ngay! tớ cũng từng bị! ko hỉu lý do luôn! yh còn ko log đc ;)) rs ip đc có khi rs máy cái đc ;))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week