Help A-E Vào Cứu Với Mạng Bị Sao V Nè

Thử khởi động lại máy tính luôn đi. Hôm tui khởi động lại modem mất mạng luôn. Khởi động mấy lần cũng k đc. Đến khi tắt máy tính khởi động lại thì được.

ai giúp đc ko ? RS máy RS model đã làm 5 lần mỗi cái r vẫn ko ăn thua ....

ghost lại máy đi bạn! máy mình đóng băng nên rs đc ngay! máy 100% dính virut gì rồi!
cái này là do mạng ko phải do virus tui ko nhầm ở MMO này rất nhiều nngời từng bị và bt lại có điều bị thế này ức chế

bó cmn vò , chưa gặp lỗi này bao giờ với lại này chạy wifi nên ko check được modem , bác thử cắm trực tiếp dây vào check thử xem sao

up a-e nào biết nó bị gì giúp với
Chú Ý : fake IP thì vào đc bình thường nhé với lại trên ipad cũng bị tương tự máy tính nên việc dính virus hay gì đó theo mình nghĩ ko phải vì ipad cũng bị y như lap vậy 1 số vào đc 1 số ko

up a-e nào biết nó bị gì giúp với
Chú Ý : fake IP thì vào đc bình thường nhé với lại trên ipad cũng bị tương tự máy tính nên việc dính virus hay gì đó theo mình nghĩ ko phải vì ipad cũng bị y như lap vậy 1 số vào đc 1 số ko
bạn xem ở đằng sau cái modem nó có cái lỗ reset , lấy cây tăm nhấn vào khoảng 5s thả ra cho modem về ban đầu
lưu ý : tên truy cập và pass nhà mạng cung cấp nhé , chỉ còn cách đó thôi chứ máy mình check hết rồi

bó cmn vò , chưa gặp lỗi này bao giờ với lại này chạy wifi nên ko check được modem , bác thử cắm trực tiếp dây vào check thử xem sao
ko ăn thua vãi thật hôm bửa bị 1 tí là hết hôm nay 3 tiếng r

trên ipad cậu rs sao cho ip về dãy 10.18x.xxx sẽ ok! còn ip 10.2xx.xx thì thua nhe!
haiz ko phải là ko vào đc hết mà là cái vào đc cái ko, chứ phải chi nó k vào hết luôn thì đã ko cay nó bị thế này mới ức chế

ko ăn thua vãi thật hôm bửa bị 1 tí là hết hôm nay 3 tiếng r
bạn xem ở đằng sau cái modem nó có cái lỗ reset , lấy cây tăm nhấn vào khoảng 5s thả ra cho modem về ban đầu
lưu ý : tên truy cập và pass nhà mạng cung cấp nhé , chỉ còn cách đó thôi chứ máy mình check hết rồi
còn ko được nữa thì do modem á , bạn bảo bạn nhân viên đem modem về chạy lại

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week