[Help] - Ai đã và đang xài cáp quang Viettel

boydatinh3107

Hero
Verified
Reactions
2,118
MR
0.019
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Tình hình là đang xài gói VNPT gói thấp nhất. Thấy làm offer hơi yếu:m054::m054: . Nghe thằng bạn nên đã tậu em Cáp quang Viettel Gói FTTH ECO(12Mbps) về chơi off cho nó hoành tráng .:m059::m059:

Tuy nhiên kết quả thế này - các bác cho mình xin cái ý kiến nên làm sao ?

Load bình thường trên IDM link MDF :m066::m066:

Còn khi fake IP ( Proxifier + ssh ) - testspeed ::m058::m058:

Lấy con 3g của Mobifone thử fake IP và test ::m077::m077:

Mạng thế này thì sao làm offer được nhỉ ?

Anh em cho mình xun cái ý kiến xem ??

Thua gói ADSL 220k VNPT của mình đó bạn ... của mình 550kb/s lận ... chúc mừng !!! :))

nghe nói vịt teo tay ngắn vươn ra nước ngoài kém
chỉ được cái trong nước thui
mà tớ thấy vnpt làm cũng ổn chứ sao
sài gói 275k fake ip speed vẫn 100 200kb bình thường mà

Mình đang xài gói Eco của viettel đây. tốc độ trong nước lúc nào cũng 12Mbps xài trong nước thì good các tiệm net lắp mạng capquang viettel thì ngon . Mà ngoài nước thì nó đừ lắm mình test con sock SSH nó chỉ chạy max 50KB/s nhiều khi lên 100 rồi cũng rớt xuống. cũng con SSH đó test 3G thì chạy tới 250KB/s mạng. Download các trang nước ngoài toàn xài proxy việt vì nó ép bằng thông nước ngoài.

Chỉ có mạng VNPT là không ép băng thông quốc tế mà nghe mấy đứa xài VNPT bây giờ nói nó cũng trở chứng rồi. Còn FPT bây giờ như là lên hương rồi lắp FPT mà xài đi cậu. Gói cáp quang Eco có 385k/tháng nó rẻ hơn mấy gói ADSL thông thường nữa mà sao mà chất được.

Hơn được gói VNPT của m 200kb/sec . Đang dùng gói 165k tháng VNPT đây . Mà dạo này cứ khuya tầm 1-2h nó off mạng điên k thể tả . Lâu lâu lại rớt nữa

Max

Mạng cap quang của VietTel rất hay rớt mạng lúc 12h trưa... mình xài 2 tháng và... chấm dứt với nó luôn, mất gần 1tr tiền đặt cọc .... Tháng 360K

Confirm là mạng vịt teo chán .....
Em xài muốn phát nản
Kêu nó qa nhà sửa thì nó quăng 1 câu :" Hiện giờ bên em đã hết hỗ trợ gói cước này "
Mình cũng chả biết nói làm sao @@

Mạng cap quang của VietTel rất hay rớt mạng lúc 12h trưa... mình xài 2 tháng và... chấm dứt với nó luôn, mất gần 1tr tiền đặt cọc .... Tháng 360K

đek lỡ đóng 6 tháng cmn luôn rồi. giờ lại dinh cái bảng cam kết 36 tháng nếu huỷ thì chịu thêm 1 triệu nữa??? Nên làm thế nào đây nhỉ ?:binhsua10:

socks thì có loại chậm loại yếu, lúc chậm lúc yếu. Sao bác ko test speed bằng IP thật nhỉ. Trong khi test thì phải chắc là ko có ai đang xài ké mạng và ko down cái gì hết. Tôi dùng VNPN thấp nhất 92k/tháng mà làm 1 máy ảo 1 máy thật vẫn load ầm ầm. Lâu lâu đem máy lại nhà gấu gói maximum của VNPT luôn cũng chả hơn được nhiêu. Chỉ nhanh phần login và get socks

vừa fake thử con sock bác boy đưa và test speed của mạng fpt gói mega you (220k/1 tháng)
tốc độ thật là bất ngờ ;))

max speed ko sài sock là 5.5 mbps/0.5 mbps :D

:binhsua24:
sao không dùng cáp quang vpnt
:binhsua24:

Nghe gói này giá rẻ --> nghỉ la mang tiếng cáp quang thì khi fake sock chắc cung phải ngon hơn gói đang xài của VNPT ( 115k/thang ) chứ .. ai dè thế này thì sao đây ta ??

socks thì có loại chậm loại yếu, lúc chậm lúc yếu. Sao bác ko test speed bằng IP thật nhỉ. Trong khi test thì phải chắc là ko có ai đang xài ké mạng và ko down cái gì hết. Tôi dùng VNPN thấp nhất 92k/tháng mà làm 1 máy ảo 1 máy thật vẫn load ầm ầm. Lâu lâu đem máy lại nhà gấu gói maximum của VNPT luôn cũng chả hơn được nhiêu. Chỉ nhanh phần login và get socks

làm cả ngày nay. dung sock Vip72 gói U1 . limit 200 con/day rồi . mà chậm . kô chơi được luôn ...:binhsua10:

Khiếp, e đang định đấu 1 cái ở Biên Hòa dùng xem phim online cho sướng mà nghe pác nói chắc e chạy luôn quá @@

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week