{HELP} Cách fake vip 72 cho 2 iphone cùng lúc

hunkel

Hero
Reactions
342
MR
0.308
Như tít thì mình cấu hình proxifer thế nào ạ?

Như tít thì mình cấu hình proxifer thế nào ạ?
Bạn chạy được 2 chương trình vip72socks.exe thì mình sẽ chỉ cho cách cấu hình proxifier.

multi port
no proxify
Cần học kèm nè. Cuối năm dư tiền ko biết để đâu cho hết, bèn đi kiếm thầy để học.

vậy là ko có cách hả mấy bác:oops:

1 TK Vip 72 chỉ mở trên 1 máy tính, mở cùng lúc nó dis ra ngay,
Fake VIP 72 trên 2 ip cùng lúc, hoạ may 2 IP kết nối , nhưng trùng 1 IP, chỉ có cách đó thôi :D
Muốn khác thì mua 2 TK VIP, máy mạnh thì cài máy ảo vào mà chơi, fake vô tư.

fake ip dung file pac - thay port
vip port chính là 9951
tạo port khác bằng cách chuột phải con sock --> check and open delicated ... -> gõ 1 port khác bất kỳ
v
v
v
v
--> mò tiếp và trải nghiệm

1 TK Vip 72 chỉ mở trên 1 máy tính, mở cùng lúc nó dis ra ngay,
Fake VIP 72 trên 2 ip cùng lúc, hoạ may 2 IP kết nối , nhưng trùng 1 IP, chỉ có cách đó thôi :D
Muốn khác thì mua 2 TK VIP, máy mạnh thì cài máy ảo vào mà chơi, fake vô tư.
ý e muốn như vậy đó. 2iphone cùng bắt dc 1 con socks phát ra từ vip

fake 2IP cho 1 thiết bị PC thì làm sao bạn, fake toàn máy nha ko phải web hay phần mềm
có thể đặt 2 ip cho 1 máy tính nhé , Google là ra . (http://www.loadtestingtool.com/help/how-setup-ip.shtml)
còn fake vip72 cho 2 ip bằng socks ,tìm lại bài của chủ tool 6 triệu nhé . Fake bằng ffile pac . 30 iphone 1 lượt cũng được nói chi là 2 cái .
đề nghị ai muốn chỉ thì vào comment ,không muốn chỉ người khác ,khoe khoang ta đây thì làm ơn vào chat mà khoe khoang nhé .

có thể đặt 2 ip cho 1 máy tính nhé , Google là ra . (http://www.loadtestingtool.com/help/how-setup-ip.shtml)
còn fake vip72 cho 2 ip bằng socks ,tìm lại bài của chủ tool 6 triệu nhé . Fake bằng ffile pac . 30 iphone 1 lượt cũng được nói chi là 2 cái .
đề nghị ai muốn chỉ thì vào comment ,không muốn chỉ người khác ,khoe khoang ta đây thì làm ơn vào chat mà khoe khoang nhé .
:)

fake ip dung file pac - thay port
vip port chính là 9951
tạo port khác bằng cách chuột phải con sock --> check and open delicated ... -> gõ 1 port khác bất kỳ
v
v
v
v
--> mò tiếp và trải nghiệm
Tks bác.
làm theo cách này đi thớt

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,477