[help] Cần 1 cao thủ tán gái !!!!!!!

mình nghĩ cái này tự do mình thui, ko cần cao thủ đâu bác à, hãy thể hiện tình cảm của mình nhé
nhờ cao thủ khéo cao thủ đó xin lun ẻm đó đây
vấn đề của mình là không tìm được cơ hội để tiếp xúc mà thể hiện tình củm ấy @@.

bên kia em nó đang mở topic : cần 1 cao thủ tán trai :m146:

vấn đề của mình là không tìm được cơ hội để tiếp xúc mà thể hiện tình củm ấy @@.
Ban đầu thì tỏ ra mún làm bạn thôi. đừng tỏ rõ tình củm khi e nó chưa thích bạn.
Việc gì cũng phải từ từ, nhanh quá đốt cháy giai đoạn hỏng hết đấy.
Em nó có quen biết, người thân, hay cái gì với bạn ko?!

Ban đầu thì tỏ ra mún làm bạn thôi. đừng tỏ rõ tình củm khi e nó chưa thích bạn.
Việc gì cũng phải từ từ, nhanh quá đốt cháy giai đoạn hỏng hết đấy.
Em nó có quen biết, người thân, hay cái gì với bạn ko?!

bác này nói chuẩn nè, muốn nhanh thì phải từ từ !

Mình cũng ko rõ cái này lắm , nhưng hôm bữa có 1 em chân dài trên FB vào chat với mình = FB rồi làm quen , xong vài hôm sau vào buổi đêm tự nhiên thấy em ý gọi điện hỏi anh chưa ngủ à .... mình hỏi : sao e biết số anh ...... em ý bảo thấy SĐT trên Face , rồi từ đấy bắt đầu chú ý :D Cách này cũng có vẻ dễ đi vào lòng người nè :binhsua07:

Ngại thì nhắn tin quen rồi thì gọi điện liên tục -> gặp mặt đi chơi -> vào nhà nghỉ -> :binhsua146:

thường thì a e ngoài đời..gặp mấy e nhan sắc có hạn thì chém thôi rồi....nhưng cứ gặp mấy em nó xinh xinh 1 cái là tay chân run lẩy bẩy,đầu óc trống rỗng không bít nói gì...ít nói,khó gần...ok mình chia tay:binhsua80:

cách đánh nhanh rút gọn nek chuẩn bị $ đi nghe cưng. tgai bjo là phải có $ phải có $ mới giải quết giứt điểm đc.
b1: mình phải đánh đòn tâm lí trc khi ra trận: nt, nói chuyện hỏi xem nhỏ đó có đứa bạn thân hay chơi cùng ai ko? rùi bảo nhỏ gt bạn của nhỏ đó cho bạn của mình. nếu e nó đồng ý gt thì coi như đã thành công một nửa roài nha.
b2: vô cùng quan trọng bước này ta sẽ đánh thẳng vào trung tâm địch: b1 thành công rồi thì còn chờ gì mà ko mau rủ e nó đi ug nc gặp mặt rồi táng thôi. chọn một ngày đẹp trời rồi lấy cớ bảo e nó dẫn đứa bạn đi gặp mặt bạn mình. lúc này e nó có muốn trối cũng ko đc nữa rồi. vì đây là bước vô cùng quan trọng nên bạn phải làm cho nó hoành tráng chút nghen ko chỉ đi ug nc xuông xog thôi đâu nha. đây chính là lúc bạn thể hiện sở trường chém gió của mình thành công hay thất bại là ở đây vì đi ug nc là để tỉm hiểu và gần gũi, thân mật nhau hơn thôi khi. sau một hồi chém gió nếu thấy e nó đã có phản ứng với mình rồi thì tiếp tục b3: đưa e nó đi hát karaoke cả 4 ng cùng đi lun nha vào phòng hát rồi táng mấy chai bia vào cho nó có khí thế rồi song thể hiện sở trường ca hát của mình, chọn mấy bài chữ tình rồi sog ca với e nó thôi nói chung đến đây coi như bạn đã thành công đến 90% rồi còn lại thì do khả năng của bạn thôi.

Last edited by a moderator:
cách đánh nhanh rút gọn nek chuẩn bị $ đi nghe cưng. tgai bjo là phải có $ phải có $ mới giải quết giứt điểm đc.
b1: mình phải đánh đòn tâm lí trc khi ra trận: nt, nói chuyện hỏi xem nhỏ đó có đứa bạn thân hay chơi cùng ai ko? rùi bảo nhỏ gt bạn của nhỏ đó cho bạn của mình. nếu e nó đồng ý gt thì coi như đã thành công một nửa roài nha.
b2: vô cùng quan trọng bước này ta sẽ đánh thẳng vào trung tâm địch: b1 thành công rồi thì còn chờ gì mà ko mau rủ e nó đi ug nc gặp mặt rồi táng thôi. chọn một ngày đẹp trời rồi lấy cớ bảo e nó dẫn đứa bạn đi gặp mặt bạn mình. lúc này e nó có muốn trối cũng ko đc nữa rồi. vì đây là bước vô cùng quan trọng nên bạn phải làm cho nó hoành tráng chút nghen ko chỉ đi ug nc xuông xog thôi đâu nha. đây chính là lúc bạn thể hiện sở trường chém gió của mình thành công hay thất bại là ở đây vì đi ug nc là để tỉm hiểu và gần gũi, thân mật nhau hơn thôi khi. sau một hồi chém gió nếu thấy e nó đã có phản ứng với mình rồi thì tiếp tục b3: đưa e nó đi hát karaoke cả 4 ng cùng đi lun nha vào phòng hát rồi táng mấy chai bia vào cho nó có khí thế rồi song thể hiện sở trường ca hát của mình, chọn mấy bài chữ tình rồi sog ca với e nó thôi nói chung đến đây coi như bạn đã thành công đến 90% rồi còn lại thì do khả năng của bạn thôi.

còn lại là khả năng trên giường của bạn =))

Xin số -> Làm quen -> đi chơi -> tán tỉnh -> xếp hình -> chia tay :binhsua15:

cứ telephone mà sms thôi
Nhà giầu thì gọi điện
Khá giả thì nhắn tin
Nghèo thì nháy máy
Ăn xin thì : " yêu cầu gọi lại " ;))

hay hay cho mình mượn mang đi chém jo nhá :binhsua07:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,480