<Help> Cần thổ địa ở Quận 1, Sài Gòn giúp ^^

Đến khu vực cho Tây ba-lô đi bạn, giá mềm (khoảng 200 - 250k/ngày), phòng sạch sẽ ngon lành, vài chỗ có cho khách thuê xe máy luôn.
Đường Bùi Viện, Cống Quỳnh rất nhiều, bên Cô Bắc - Cô Giang thì trong hẻm, rất dễ hành sự ;))

Đợt 2-9 tới mình sẽ bay vào Sài Gòn chơi ít ngày. Tuy nhiên đây là chuyến đi bí mật ^^, nên ko nhờ vả bạn bè, người thân được. Vì vậy có gặp chút khó khăn trong việc tìm chỗ ở, cũng như phương tiện đi lại. Ở đây có ae nào là thổ địa ở quận 1, sài gòn, giúp mình 1 chút được ko ?

Trước tiên nhờ ae tư vấn giúp nhà nghỉ, khách sạn quanh khu vực quận 1. Ưu tiên an ninh tốt, tiện nghi ổn, giá mềm 1 tý (300-400/1 đêm ấy) là okie.

Thứ 2 là mình nhờ ae tư vấn giúp địa điểm cho thuê xe máy. Mọi lần vào Sg toàn mượn xe bạn bè, và người quen nên giờ ko bik thế nào. Nhờ ae chỉ giúp chỗ và giá tiền thế nào.

Sau cùng là chân thành cảm ơn mọi người. Ai có nhu cầu đãi khách từ xa, thì cứ mời thoải mái nhé, mình ko từ chối đâu :binhsua33:

Vào ở nhà anh.Anh lo hết cho :)

thường thì khách sạn nó sẽ biết dịch vụ cho thuê xe máy. còn khách sạn thì Q10 không thiếu chừng 150-250 1 phòng tiện nghi rồi. Q1 mắc lắm bạn

Cho thuê xe máy đây, chỉ có xe số, chủ yếu là wave 110,sirius thuê k?
Phòng thì có mà đầy, cơ mà 2-9 nó lên giá, nên dạt qua q10 hay bình thạnh thì giá ít biến động hơn, tầm 200-300 là có ks tốt rùi, cách trung tâm q1 khoảng 10-15p chạy xe!

Last edited by a moderator:
Giá bao nhiêu, thủ tục ra sao z bạn ^^

có 1 khách sạn ở đường 3-2, ở cũng dc lắm đấy mà giá cũng chấp nhận dc. khách sạn chỗ để xe đi xuống hầm, nó nằm gần chỗ bán hảng lưu niệm.

p/S : 2/9 nó lên giá thì mình ko biết nó lên cỡ nào nhen

đã thuê xe thì cần gì phải thuê ở quận 1 cho đắt đỏ hả bác.mướn xung quanh các vùng lân cận rùi chạy xe tới đó chơi thui.

Đợt 2-9 tới mình sẽ bay vào Sài Gòn chơi ít ngày. Tuy nhiên đây là chuyến đi bí mật ^^, nên ko nhờ vả bạn bè, người thân được. Vì vậy có gặp chút khó khăn trong việc tìm chỗ ở, cũng như phương tiện đi lại. Ở đây có ae nào là thổ địa ở quận 1, sài gòn, giúp mình 1 chút được ko ?

Trước tiên nhờ ae tư vấn giúp nhà nghỉ, khách sạn quanh khu vực quận 1. Ưu tiên an ninh tốt, tiện nghi ổn, giá mềm 1 tý (300-400/1 đêm ấy) là okie.

Thứ 2 là mình nhờ ae tư vấn giúp địa điểm cho thuê xe máy. Mọi lần vào Sg toàn mượn xe bạn bè, và người quen nên giờ ko bik thế nào. Nhờ ae chỉ giúp chỗ và giá tiền thế nào.

Sau cùng là chân thành cảm ơn mọi người. Ai có nhu cầu đãi khách từ xa, thì cứ mời thoải mái nhé, mình ko từ chối đâu :binhsua33:

Nói chung là ngày lễ không nên thuê ở Q1 vì giá cả nó lên rất cao. :m098: Nhưng nếu bạn qua Q3 và Q. Bình Thạnh thì giá cả cũng tàm tạm.

Giá thuê là 200k/ngày cho xe số nhá, xe ga hết rồi,xăng tự lo nha bác!
Thủ tục: Bác là trial mod trên này nên chỉ cần để lại cmnd của bác e thấy giống mặt là dc k cần nhìu!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,053
Latest member
hoathinhtreem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back