Ask help...cho e hoi ve cai auto dien con offer khao sat??????

các brô chỉ giùm e cái, e mới tập chơi:binhsua43:
off khảo sát loại nào ?Daily or Suvery ? Hỏi gì cũng phải có tí thông tin rõ ràng chứ thảy 1 câu như vầy ai biết đằng nào mà chỉ :(

Cài Greasemokey cho Firefox , sau đó lên Google tìm addon Just Say KO ! Fork mà cài nhé ::binhsua41:

Cài Greasemokey cho Firefox , sau đó lên Google tìm addon Just Say KO ! Fork mà cài nhé ::binhsua41:
Cái này dùng cho off email submit mà có phải cho survey đâu @@ Suvery thì có auto của ttlny bạn quay lại vài page trước kiếm đọc xem .Còn suvey dạng daily thì khó đấy với lại mỗi 1 survey nó lại có dạng câu hỏi khác nhau .Suvery thì theo mình làm thủ công sẽ dễ lead hơn là auto :)

Ý là cái "Set Fields" hay sao ấy nhỉ? Right click on line Roboform Toolbar -> customize Toolbar --> Chọn "Set fields" -> add.

Còn cái Greasemokey là dùng để tự động "SKIP".

n làm thủ công thì lead cao!!

Lâu lắm ko làm offer! :)

Cái này dùng cho off email submit mà có phải cho survey đâu @@ Suvery thì có auto của ttlny bạn quay lại vài page trước kiếm đọc xem .Còn suvey dạng daily thì khó đấy với lại mỗi 1 survey nó lại có dạng câu hỏi khác nhau .Suvery thì theo mình làm thủ công sẽ dễ lead hơn là auto :)

Just Say KO ! Fork có set field cho mấy con winning mà , bản mới đó cậu ! khỏi cần dùng roboform làm zì .. :binhsua46:

Just Say KO ! Fork có set field cho mấy con winning mà , bản mới đó cậu ! khỏi cần dùng roboform làm zì .. :binhsua46:
Vậy à,tại trước mình cũng nghịch mấy cái náy suốt mà thấy nó lead thấp hơn hẳn làm thủ công nên giờ cho nó off hết rồi :)

Bạn save vào roboform nhé (mục save form đấy), điền tới đâu save tới đó, xong rồi làm lại thì chỉ cần fill 1 cái là dc.

Dùng thủ công thì lead ngon hơn, chứ set fields khó ăn :m020:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week