[Help] Có 4 triệu nên đầu tư vào site nào

offerus

Newbie
Reactions
7
MR
0.000
Như tiêu đề, hiện tại e có 4 triệu định đầu tư dạng ăn lãi, mà thấy các pro tuyển nhiều site chóng mặt wá, nên mạo mụi lập topic này nhờ các pro tư vấn với, vốn 4 chai
Cảm ơn các pro!!!

có mấy site hyit ngon mới ra sao không chơi thế , invent dành cho vốn nhiều ăn mới ngon còn nếu muốn tăng vốn nên chơi hyit và lựa site ngon mà chơi nhé như site rpro gì đó 2.9% 1 ngày 70 ngày có khác gì JSS đâu , chơi 1 chu ky rồi lượn , thằng đó đánh giá rất là ngon đấy bác pm yahoo dinhthichaulang đi mình đưa vài site hyit mình đăng chơi cho mà chơi

Upvote 0
Bi h ko nên chơi JSS b nhé, nên đợi sau đợt RS coi nó có fin xog cái đợt chỉnh sửa hệ thống này ko đã, gần 1 tháng rồi đó, canh rút rất là mỏi mệt.
An toàn nhất là Uinvest, nhưng hiện chưa có share ngon. Nên bắt đầu từ Zeek (học bảo mật trc nhé) trong 2 tháng post ads ko tốn $.
Trong time đó thì chờ đợi Uinvest ra share mới giá vừa tầm, vì muốn đầu tư thì ngoài $ thì còn fai chọn đúng thời điểm nữa.
Nếu ko chờ được thì quăng vào HYIP, máu me thì *** :))

Upvote 0
Tên site thì các pro nêu lên hết rồi. Mình chỉ góp ý là: Lợi nhuận càng cao tỷ lệ tuận với rủi ro mình gặp phải!

Upvote 0
zeek đi bạn ơi. vote zeek. invest thì từng ấy ít quá. mà hình như bạn theo profit rồi phải không :D. thấy comment bên topic của vietsu rồi

Upvote 0
Mấy trang invent ăn chắc mặc bền, còn máu tham nữa thì theo HIYP đánh nhanh thắng nhanh, chết cũng nhanh :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,512
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week