[HELP]có ai có thể hướng dẫn MMO được không ?

trankyvh

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Hiện tại đang thất nghiệp ở nhà, đi ra đi vào online chat chit không được j cả.
Giờ kinh phí cfe không cũng hạn hẹp, mong ac hướng dẫn cho chút tí, để online mà có ít để cfe .
Thanks rất nhiều @!@@
Yahoo: vnexpresstnv

lên đây hỏi là đã bí rồi /
hơn 1 tháng lặn lội mọi thứ mà cũng không có hương đi nào, click quảng cáo, capcha, upfile mà
không có cái nào hiệu quả
Ở gần mình có người chơi gì không biết, làm buổi khuya , mà giàu kinh khủng.
hỏi thì .....không bật mí :binhsua09:

mới 1 tháng hơn mà biết hiệu quả hay không gì, làm việc kiếm tiền mà làm như đi bưng cafe ngoài đường vậy bạn, vài tháng đầu ko kiếm được với MMO là bình thường.

quan trọng ở MMO là định hướng, định hướng tốt, kế hoạch tốt, học hỏi + cần mẫn + kiên nhẫn = kết quả tốt.

kết quả tốt chưa hẳn là bạn có nhiều tiền hoặc làm ra đc rất nhiều tiền, mà bạn có thể đúc kết kinh nghiệm, giao lưu gặp nhiều người trong thế giới ảo này, bạn học được cách đề phòng những kĩ xảo gian trá của bọn scam ... và quan trọng nhất khi làm MMO là bạn phải nâng cao tinh thần tự học tự làm đừng nghĩ người ta keo kiệt bủn xỉn mà hãy đứng ở lập trường người ta rồi nghĩ :" nồi cơm của tao ngu chi bưng cho chúng mày ăn "

bởi VN là đất nước rất nhỏ bé và quả thật MMO ở VN ko hoàn toàn lý tưởng như nhiều bạn thường đọc: " người này kiếm trăm triệu, người kia kiếm chục triệu 1 ngày mà không làm gì cả suốt ngày online thôi ... ", cái đó là một quá trình đúc kết giữa kinh nghiệm bản thân + trình độ học vấn về kiến thức người ta cần để làm được cái nghề có thể kiếm đc số tiền như thế.

ở VN này MMO chỉ có cheat mà thôi, nên nồi cơm đã không bền lại ko ổn định share là chấp nhận mất nồi cơm riêng của mình, nên ở VN khi mà nói tới MMO thì đừng nói tới 2 chữ sư phụ, bởi sư phụ có đc lợi gì khi mà các bạn thăng hoa từ thằng khố rách áo ôm xin xỏ học việc tới khi lên đỉnh vinh quang tháng kiếm chục triệu ko? ko hề đc cái gì cả, vậy nên cứ nhắc tới chữ à tao làm MMO là biết họ bươm chải đủ kiểu để kiếm cái nghề cái nồi cơm riêng của họ, và mình người mới vào cũng cần phải vài tháng ( tùy duyên gặp cao nhân ) hoặc 1 năm 2 năm ... không thể biết trước được, nhưng vẫn phải cố gắng mà bước đi thế thôi.

đôi vòng võ vẽ vậy thôi.

Upvote 0
@@

mình biết trang protypers.com(megatypers.com) uy tín,ra nhanh, lương cũng tương đối (ban ngày 0.6-0.8$/1k; tối 0.9-1.05$/1k code), mức thanh toán tối thiểu 3$.

tác hại và lợi ít của việc gõ captcha:
*Hại:
-hại mắt nếu không biết nghỉ ngơi
-thức khuya--->ảnh hưởng đến nhiều thứ
-ngồi 1 chỗ thường xuyên
...
*Lợi:
-kiếm thêm thu nhập, làm việc tùy ý,tại nhà, làm/nghỉ lúc nào cũng được, rãnh thì gõ ko thì thôi
-luyện gõ bàn phím(nhờ cái này mà h mình gõ 10 ngón thành thạo^^)
-nhớ được nhiều từ vựng
...

Khuyên: nếu có làm thì phải biết giữ gìn sẽ ok, làm 1h-2h thì nghỉ 15-30ph, có thể vừa mở nhạc vừa làm

Upvote 0
Nói tới việc MMO thì rất là nhiều thứ để làm!
Nhưng nếu bạn muốn kiếm ra tiền nhanh chóng thì trước tiên có IQ khá cao ( mau tiếp thu)
Sau đó mượn ba mẹ tí xíu vốn! 2-3 chai được rồi!
Rồi Vào www.cakiem.com sau làm 1 con!
Nếu tối trúng thì được mấy chục chai! Trả lại cho ba mẹ 4-5 chai! Còn dư tiền tính đường khác!
Nếu tối trật thì captcha kiếm tiền trả lại cho ba mẹ!
Xong! Vậy thôi! Khỏe re

Upvote 0
Nhưng nếu bạn muốn kiếm ra tiền nhanh chóng thì trước tiên có IQ khá cao ( mau tiếp thu)
Nếu tối trúng thì được mấy chục chai! Trả lại cho ba mẹ 4-5 chai! Còn dư tiền tính đường khác!
Xong! Vậy thôi! Khỏe re

..phán còn hơn thánh :m131:...................,..............................................................

Upvote 0
Xong! Vậy thôi! Khỏe re
vãi nhồn :m003: .

Upvote 0
có định hướng và phải đặt mục tiêu cho mình. 1 ngày phải kiếm được 1$ từ MMO, ví dụ vậy. Dán ngay trên cái màn hình máy tính ấy, ngẩng lên là thấy, ngày xưa mình cap ngán bà cố, viết để lên cũng ráng, giờ thì gõ đều đều, ngày làm 2 tiếng được 1$ :D

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week