[help]đăng ký thẻ visa

lehuyit275

Senior
Reactions
227
MR
0.463
hôm qua mình có ra ngân hàng acb để làm cái thẻ visa để xác minh PP.
nhưng sáng nay mới ra lấy về nhà thì mới biết đó là thẻ nội địa >"<. rõ ràng là mình đã chọn làm thẻ ghi nợ quốc tế
bận rộn quá chả có thời gian ra làm lại. mà đang cần gấp xác minh để rút tiền về.
không biết có cách nào đăng ký thẻ visa acb online không vậy mọi người. :oops:

nhưng sáng nay mới ra lấy về nhà thì mới biết đó là thẻ nội địa >"<. rõ ràng là mình đã chọn làm thẻ ghi nợ quốc tế
bận rộn quá chả có thời gian ra làm lại. mà đang cần gấp xác minh để rút tiền về.

Theo mình biết thì không được bạn à, bạn phải ra làm lại cái thẻ visa thôi, chứ online không có mục đó :(

ko có cách nào đkí thẻ visa acb onl đc. bạn ra ngân hàng làm lại cái thể visa. hồi trước mình làm đợi có 20p-30p là có thẻ liền hà

Chỉ cần ver PP và rút tiền sao ko làm cái Master Card cho nhanh nhỉ. 5' có thẻ, nộp thêm vào 100k về ver khỏe re.

bực mình thật. chả có thời gian đi lại rồi mà lại còn thế này :oops: thanks mọi người.
mà cho mình hỏi tài khoản PP của mình đã xác minh email(PP VN).
chưa xác minh VISA thì mình rút về vài triệu thì không có vấn đề gì chứ :(

bực mình thật. chả có thời gian đi lại rồi mà lại còn thế này :oops: thanks mọi người.

Đọc thông tin trên mạng thấy nói chưa ver tiền sẽ không về hay sao ý , hình như là bank không nhận :D

Đọc thông tin trên mạng thấy nói chưa ver tiền sẽ không về hay sao ý , hình như là bank không nhận :D
vậy mình nhận tiền từ web hay người khác về PP có bị limit ko bạn:oops: tính nhận về trước rồi đợi vài hôm rảnh chạy ra làm lại

Ver đi rồi with thớt. Tránh mọi rủi ro có thể xảy ra.

Ver paypal thì làm thẻ gì, ngân hàng nào tốt, có lưu ý gì ko ? Phí duy trì mỗi năm là bao nhiêu ? Cảm ơn các bác.

mình thấy hiện tại có nhiều site bán thẻ lắm, để verify paypal thì ít nhất có 67k nha mọi nguời, còn paypal Mỹ cần có thêm VBA nữa, thẻ eximbank tốt nhất, thẻ sacombank hay là shiny card hả gì á, cũng dùng cho paypal được á.
không phí duy trì bạn ạ...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week