Help đăng ký youtube partner

SmileAngle

Junior
Reactions
13
MR
0.000
Sau khi mình bật chức năng kiếm tiền trên youtube thì nó gửi cái mail này. Bác nào đăng ký rồi chỉ giúp e với. Nó biểu cung cấp thông tin thì mình trả lời lại như thế nào đây. Thank ạ
P/s: nếu có sai box thì mod move giùm e với.

reup thì chấm than là đúng rồi.giờ mà chưa có trình lách reup thì nghỉ youtube đi bạn ơi :p vào net giờ cũng khó khăn

reup thì chấm than là đúng rồi.giờ mà chưa có trình lách reup thì nghỉ youtube đi bạn ơi :p vào net giờ cũng khó khăn
bị thế này là do reup hả bác, giờ xoá hết mấy cái đó có được không ta

Ko cần làm kênh mới đâu, xóa video đó đi là đc rồi, lỗi chấm than trừ khi quá nhiều thì bị dính thôi, chứ mình kênh cả 20 video chấm than, vẫn sống nhăn

Vâng, nó vẫn sống nhăn răng và đã kiếm được $ nhé. Thank mọi người đã giúp đỡ.
Kênh mình có 40 videos nhưng hầu hết là chữ $ có màu vàng, một số thì do bản quyền nên không cho bật kiếm tiền nhưng có vài video mình tự làm nên vẫn kênh vẫn sống và vẫn kiếm được tiền nhé, thêm một kinh nghiệm nữa cho các bác chơi yt. Thân ái.

Nhưng yt nó đồng ý thì mới chính thức thành partner mới kiếm đc tiền nha bạn.
hầu hết các video vàng đều bị chia sẽ doanh thu khá nhiều , gần như 90%- 95% , còn bật kiếm tiền liên kết GA vào là kiếm đc cần gì phải chờ YTB làm gì , reup thì nhiều kênh bên t3 quá có ngày cũng ra đê

hầu hết các video vàng đều bị chia sẽ doanh thu khá nhiều , gần như 90%- 95% , còn bật kiếm tiền liên kết GA vào là kiếm đc cần gì phải chờ YTB làm gì , reup thì nhiều kênh bên t3 quá có ngày cũng ra đê
GA khác với YT partner hả bác. Mà sao trong thống kê trong kênh youtube của mình có tiền mà sao vào tài khoản GA lại không có ta?

GA khác với YT partner hả bác. Mà sao trong thống kê trong kênh youtube của mình có tiền mà sao vào tài khoản GA lại không có ta?
nếu biết cách xem sẽ thấy , vui lòng gặp anh gu gồ để tìm hiểu thêm

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week