[Help] Em bị nghiện MMO thật rồi =((

badboy10a8

Hero
Reactions
330
MR
0.000
đúng là tình trạng chung. :P rất may là mình vừa trải qua kỳ thi cuối kỳ ổn mặc dù người ta bỏ ra nửa tháng để ôn còn mình thì ôn trong vòng nửa tiếng trc khi thi :D

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.812
Chat with me via Skype
Học đi. Đừng quá tốn thời gian vào mmo. Sau này lên đại học tha hồ mà mmo. Thi trượt thì thi lại, thi lại vẫn trượt thì học lại. Còn cấp 3 mà thi trượt tốt nghiệp hay không được xét tốt nghiệp thì buồn lắm

minhtt1bn

Banned
Reactions
2
MR
0.000
Nếu có ước, mình cũng ước ko biết MMO, ko nhìn, ko thấy, ko nghe các proof của các pro show. Giờ dành khá nhiều thời gian cho mmo, và vác về 1 đống nợ với 1 thằng sinh viên năm 2,
Học là cách ngắn nhất để kiếm nhiều tiền nhé!!!

Reactions
419
MR
0.003
Cách đơn giản và tạm thời nhất là bạn cắt mạng, tháo sim điện thoại để ko truy cập cho tới lúc thi xong
Cách phức tạp và bạo lực hơn nếu muốn thì có thể chặt 1 ngón tay để thề ko la cà hóng hớt trong dịp thi, nhớ chặt cái ngón trỏ bên tay phải, ngón xài chuột ấy :oops::oops::oops:

ps : ko chịu trách nhiệm với bất cứ tác dụng phụ nào bạn gặp phải khi áp dụng biện pháp trên
bác này dạy chí phải, theo mình nên móc mắt ra luôn để khỏi nhìn nữa, kaka:p:p:p:p

guildgold9

Senior
Reactions
2,250
MR
0.120
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Tình hình là 2 ngày nữa em phải thi cuối kỳ 2 môn . Em đã hứa với lòng mình là ôn bài từ 5 ngày trước cơ . Nhưng vì lười học , mà không phải lười học vì ăn chơi gì cả , em lao đầu vô làm job ở 1 site ptc , còn mấy trang khác treo auto kiếm vài đồng lẻ , nhưng em không hiểu sao nó ngốn thời gian nhiều quá bác ạ. Đã tự dặn lòng mình là học bài rồi mà giờ vẫn ham lên diễn đàn coi thông tin , coi các hot topic này nọ mà không thể nào học được . Có bác nào đã từng bị tình trạng như em không ? Và có cách nào chữa được căn bệnh này không mấy bác :(
CLONE hả bạn ?

ducnhien2411

Pre-verified
Reactions
37
MR
0.003
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Cái này người ta gọi là ham cái lợi nhỏ trước mắt mà quyên đi cái lợi ích to lớn sau này. Theo MMO có thể làm ra tiền ngay ( captcha, ....) dù nhỏ thế là cứ cuốn vào thôi còn học éo làm ra tiền ngay được nên chán. Chưa từng nghe MMO có thể mua nhà lầu xe hơi :D
P/s: Mình đặt MMo làm trang luôn.

toanlun

Senior
Reactions
402
MR
0.000
Chat with me via Skype
summon mod vào band + chặn ip nó luôn đi cho nó còn học hành :D

Cái này người ta gọi là ham cái lợi nhỏ trước mắt mà quyên đi cái lợi ích to lớn sau này. Theo MMO có thể làm ra tiền ngay ( captcha, ....) dù nhỏ thế là cứ cuốn vào thôi còn học éo làm ra tiền ngay được nên chán. Chưa từng nghe MMO có thể mua nhà lầu xe hơi :D
P/s: Mình đặt MMo làm trang luôn.
mình mới mua mảnh vườn nhỏ năm rồi đây !!! sao phải xoắn :oops: nhìu ng khác còn mua được gấp chục lần mình kìa !!!

Reactions
30
MR
0.000
Tình hình là 2 ngày nữa em phải thi cuối kỳ 2 môn . Em đã hứa với lòng mình là ôn bài từ 5 ngày trước cơ . Nhưng vì lười học , mà không phải lười học vì ăn chơi gì cả , em lao đầu vô làm job ở 1 site ptc , còn mấy trang khác treo auto kiếm vài đồng lẻ , nhưng em không hiểu sao nó ngốn thời gian nhiều quá bác ạ. Đã tự dặn lòng mình là học bài rồi mà giờ vẫn ham lên diễn đàn coi thông tin , coi các hot topic này nọ mà không thể nào học được . Có bác nào đã từng bị tình trạng như em không ? Và có cách nào chữa được căn bệnh này không mấy bác :(
mee too :) giờ nghiện hơn facebook rồi, facebook thì bỏ đã lâu giờ ngày vào mmo4me liên tục :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,726
177,288
Latest member
phuc96z

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week