Help!! em withdraw JilllsClickCorner

dùng google voice dc không nhỉ. đang có chục cái
em tính đi thuê số cho chắc ăn^^ lần withraw offer đầu tiên của em:D làm mà cứ đợi nó banned cho nhẹ người, đi hỏi mới biết trình gà như em mà làm cái này fake đường nào cũng ăn ban

thanks bác, em thấy cái service rồi :)

đã hiểu:), bác cho em hỏi một chuyện nữa, mình nên nhận SMS hay để nó gọi nhỉ... em 0 biết nó auto đọc pin hay người gọi trực tiếp nên hơi run....
sms mà phang.
nếu nó pay thì nghỉ luôn chuyển qua mấy trang GPT uy tín mà làm vì nó pay nhanh và giá cũng khá tốt, chứ thằng jill..này khó ăn lại pay lâu nữa.

tớ hiểu rồi, cảm ơn bro. tớ chỉ mới làm offer dc mấy hôm thôi, h tớ tìm hiểu cách cậu chỉ xem sao. Cậu cho tớ tên 1 site với đi, tớ tìm google chỉ toàn thấy nói về 2 cái Donkey với Jill không à

nhiều lắm bạn
instagc
get-paid
TreasureTrooper
irazoo
points2shop

những site này phải dùng vps chứ ko chơi ssh được đâu.
Mua 1 cái vps 1 core 1gb ram, tầm 8$/tháng, reg thử mỗi site 1 acc, chăm chỉ làm xem cùng 1 con off thì site nào trả cao hơn, site nào dễ lead hơn, cho đến khi đủ point thì request để xem nó pay nhanh hay chậm, có ban nick hay ko.

1 nguyên tắc chung khi làm gpt là đừng bao giờ tự ref cho nhau. tuy rằng solo thì mất 10% ref, nhưng khi 1 nick dính chưởng sẽ ko kéo theo cả dây đi cùng

nhiều lắm bạn
instagc
get-paid
TreasureTrooper
irazoo
points2shop

những site này phải dùng vps chứ ko chơi ssh được đâu.
Mua 1 cái vps 1 core 1gb ram, tầm 8$/tháng, reg thử mỗi site 1 acc, chăm chỉ làm xem cùng 1 con off thì site nào trả cao hơn, site nào dễ lead hơn, cho đến khi đủ point thì request để xem nó pay nhanh hay chậm, có ban nick hay ko.

1 nguyên tắc chung khi làm gpt là đừng bao giờ tự ref cho nhau. tuy rằng solo thì mất 10% ref, nhưng khi 1 nick dính chưởng sẽ ko kéo theo cả dây đi cùng
chờ nhận $ Humanatic tớ đi mua con VPS làm chính xác như cậu chỉ, thế nào rồi cũng dc 1 site trong đấy, chỉ cần 1 site pay thôi là quá ngon rồi^^ cảm ơn cậu nhiều nhen:)

chờ nhận $ Humanatic tớ đi mua con VPS làm chính xác như cậu chỉ, thế nào rồi cũng dc 1 site trong đấy, chỉ cần 1 site pay thôi là quá ngon rồi^^ cảm ơn cậu nhiều nhen:)
uầy
làm được humanatic là tiếng Anh tốt, vậy thì làm task cho elite.crowdflower.com đi bạn
thời gian đầu cày level hơi mệt đấy, nhưng khi lên lv 3 rồi thì ngon

uầy
làm được humanatic là tiếng Anh tốt, vậy thì làm task cho elite.crowdflower.com đi bạn
thời gian đầu cày level hơi mệt đấy, nhưng khi lên lv 3 rồi thì ngon
he:) cậu tốt với tớ quá, vậy tớ sẽ làm elite, tớ kiên trì lắm^^ thế nào rồi cũng lên dc lv3 thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,501
173,682
Latest member
NgocDuongc5

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week