Help! Gỡ bỏ Limit PP mất bao lâu??

nguyenduclen

Junior
Reactions
21
MR
0.000
Cho em hỏi gỡ bỏ limit pp mất bao lâu vây?ma em verify thẻ ACB 4 ngày nay rồi mà nó không gửi code về cho em ,tiền trong thẻ thì bị trừ đi đúng 1,9$.ai biết xim chỉ giáo:binhsua119:

bạn vào xem history , xem pp nó trừ tiền là bao nhiêu , ví dụ nó trừ 1,8576$ , thì code để bạn nhập vào paypal là 85 và 76

bạn vào xem history , xem pp nó trừ tiền là bao nhiêu , ví dụ nó trừ 1,8576$ , thì code để bạn nhập vào paypal là 85 và 76

Trong history mình không biết tìm mục nào?làm ơn hướng dẫn mình cụ thể được không,Thanks

em gọi điện lên tổng đài hỗ trợ bank ACB bảo anh cung cấp dùm mã số giao dịch của thẻ Visa em với bank Paypal là nó nói(sau đó ver bình thường thôi)!
Good luck!

history của PP hay là của ngân hàng hả cậu?
Của ngân hàng. Nhưng ý em là chỉ mất $1.9 thôi thì có lẽ $ trong card của bác không đủ nên nó chỉ bị mất từng ấy.

PP sẽ kiểm tra việc liên kiết thẻ visa với nó bằng việc thử chuyển $ trong thẻ sang $ trong PP, số tiền chuyển là $1.95

Giờ bác hãy gọi đến số 0838247247, nhấn phím số 1, một chị sẽ bắt máy, mình bảo là "làm ơn cho em hỏi về lần giao dịch gần đây nhất ạ", chị ta sẽ bảo mình cung cấp tên chủ thẻ, số thẻ, và số cmnd, sau đó chị ta check và thấy paypal là chị ta tự hiểu và sẽ đọc ngay cho mình 4 số mình cần.

Của ngân hàng. Nhưng ý em là chỉ mất $1.9 thôi thì có lẽ $ trong card của bác không đủ nên nó chỉ bị mất từng ấy.

PP sẽ kiểm tra việc liên kiết thẻ visa với nó bằng việc thử chuyển $ trong thẻ sang $ trong PP, số tiền chuyển là $1.95
Ôi cám ơn cậu nhiều,làm mình tìm History của PP suốt từ sáng tới giờ không có.Thanks All
Giờ bác hãy gọi đến số 0838247247, nhấn phím số 1, một chị sẽ bắt máy, mình bảo là "làm ơn cho em hỏi về lần giao dịch gần đây nhất ạ", chị ta sẽ bảo mình cung cấp tên chủ thẻ, số thẻ, và số cmnd, sau đó chị ta check và thấy paypal là chị ta tự hiểu và sẽ đọc ngay cho mình 4 số mình cần.
ôi cám ơn cậu nhiều,mình cứ đi tìm History PP

---------- Post added at 08:18 AM ---------- Previous post was at 07:56 AM ----------

em gọi điện lên tổng đài hỗ trợ bank ACB bảo anh cung cấp dùm mã số giao dịch của thẻ Visa em với bank Paypal là nó nói(sau đó ver bình thường thôi)!
Good luck!

Em nhập được coda rồi,và PP đã bonus cho em 1,95$ rồi,sao van limit vậy?

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,654
Latest member
sn121097

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week