Solved help gở limit paypal với!

mấu pts thôi

đã rep yahoo

1,vào nạp thêm tiền vào vcc hoặc mua con vcc khác mà add vào và confirm code
2, thuê dịch vụ photoshop làm cái hoá đơn tiền điện hay internet

Ở forum có dịch vụ của lão mmocap giá 50k , và phamthi giá tầm 200k

Nhưng lão thi anh em giới thiệu cho lắm khách nên giờ chảnh lắm
Đề nghị thím thi có đọc đc thì vui lòng nhiệt tình anh em như khi mới mở dịch vụ , chứ giờ thím hơi " sang chảnh " anh em anti lại mệt

mình làm giá 200k, là bảo hành complete, ko dc là trả lại tiền cho khách

bạn làm thì làm ko làm thì tìm dv khác, thuận mua vừa bán, mỗi nơi 1 giá khác nhau, chảnh vs k chảnh cái gì ở đây?

mình thích kiểu 1 ngày làm 1 khách 200k
còn hơn làm 4 khách 50k

ok chưa?

mình làm giá 200k, là bảo hành complete, ko dc là trả lại tiền cho khách

bạn làm thì làm ko làm thì tìm dv khác, thuận mua vừa bán, mỗi nơi 1 giá khác nhau, chảnh vs k chảnh cái gì ở đây?

mình thích kiểu 1 ngày làm 1 khách 200k
còn hơn làm 4 khách 50k

ok chưa?

nói thật là cái phong cách làm việc của bạn hok chuyên nnghiệp ( Chảnh tó ) ai mà chẳng thích tiền nhưng đừng vì cái lợi trước mắt mà mất đi cái về sau
hôm trước mình PM hỏi làm cái invoice bạn đòi 3 đên 4tr vẫn kêu là đó là lấy rẻ đảm bảo qua ( trong khi ac pp mình có gần 100$ ) rồi coppy 1 đống lên làm cho người này đc 6tr người kia đc 5tr đủ thể loại . giờ thì 200k cũng làm =))
Khổ lắm vất lắm mới đi theo cái con đường này kiếm đc it tiền trong pp đâu phải là dễ mà bóp như thế ai giám làm
Mình tham gia : nếu đã làm dịch vụ thì lên có cái giá chính xác cứ thế mà làm thôi ai cũng như ai cả đều là tiên . ai pm trước thì làm trước sau thì chấp nhận đợi . ( thà bạn cứ lấy 300k / 1nhay hok đảm bảo còn đảm bảo thì x 3 lên thì chẳng ai nói đc j bạn cả )

còn chủ thớt này inbox mình gỡ luôn

bạn ơi pp của mình mới hôm 17/11 bị limit 180 ngày thì có gỡ được không . vừa whit bank xong thì có bọ tây gọi điện . nhưng không hiểu nó nói gì cả . sau vài phút thì limit 180 ngày .
limit 180 ngày không có cách nào gỡ dc.. phải chờ thôi

Mình bị như vậy tối qua , nhận tiền bẩn khách không , chả biết than vô đâu nữa :(

Mình bị như vậy tối qua , nhận tiền bẩn khách không , chả biết than vô đâu nữa :(
nếu bị như #1 mình gỡ tất cho fee 5$ :D mình gỡ hơn 5 acc rồi trơn tru ko sao cả

Nhọ thật mình cũng vậy nhận add mail mà $ bẩn hay sao ấy add 3 tài khoản PP tài khoản nào cũng reg 2 - 3 năm rồi mà ăn mít cả 3 :(

nếu bị như #1 mình gỡ tất cho fee 5$ :D mình gỡ hơn 5 acc rồi trơn tru ko sao cả
Tớ up gỡ rùi , để coi sao ko được nhờ bạn nha , pp điên thật rùi

Nhọ thật mình cũng vậy nhận add mail mà $ bẩn hay sao ấy add 3 tài khoản PP tài khoản nào cũng reg 2 - 3 năm rồi mà ăn mít cả 3 :(
Acc chính bạn ah , ko phải acc add mail nha :(, nó làm mất ăn mất ngủ :(

mình tham gia mmo tháng 3 lập lúc đó luôn..chả hỉu sao gd mãi chả limit bùn thiệt chứ :D

mình tham gia mmo tháng 3 lập lúc đó luôn..chả hỉu sao gd mãi chả limit bùn thiệt chứ :D
Bạn thử add $ từ nguồn của cậu kia đi đảm bảo cậu là ăn mít 100% không nói 1 lời nào luôn :( có muốn thử không mình đưa nguồn đó cho cậu add là biết :D

Bạn thử add $ từ nguồn của cậu kia đi đảm bảo cậu là ăn mít 100% không nói 1 lời nào luôn :( có muốn thử không mình đưa nguồn đó cho cậu add là biết :D
lúc trc cũng add mail bubblews thử qua acc pp phụ cũng bị dính limit kiểu này.. mà cái này gỡ dễ mà.. ko veri vẫn gỡ dc...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week