help help Donkeymails vào giúp: Suspended

Reactions
4
MR
0.000
không hiểu vì sao em chơi acc đầu tiên, làm off trong phần Paid to Signup Search Country, ( cái phần này nó ghi là nếu bạn không thyuộc những quốc gia trên mà làm thì sẽ bị canceled không lí do ) với thêm mấy Paid to Signup bình thường, dc 2.6$ hôm nay vào nó vẫn chưa suspend, đang chờ pay, vậy mà 2 acc kế tiếp của em cũng chơi kiểu vậy ( làm ít PTS thường rồi mấy PTS Country ) thì vào đều bị suspend cả. huhu . 2 acc kia đã reset modem rồi nhá

cái Paid to Signup Search Country đó đâu có cho ip Vn làm , bạn ko đọc kỹ nó nghĩ bạn cố tình làm nên nó ban, bỏ acc đó đi tạo acc mới mà làm , ip Vn chỉ được làm Paid to Signup thui

không hiểu vì sao em chơi acc đầu tiên, làm off trong phần Paid to Signup Search Country, ( cái phần này nó ghi là nếu bạn không thyuộc những quốc gia trên mà làm thì sẽ bị canceled không lí do ) với thêm mấy Paid to Signup bình thường, dc 2.6$ hôm nay vào nó vẫn chưa suspend, đang chờ pay, vậy mà 2 acc kế tiếp của em cũng chơi kiểu vậy ( làm ít PTS thường rồi mấy PTS Country ) thì vào đều bị suspend cả. huhu . 2 acc kia đã reset modem rồi nhá
suppend kiểu này là thì sớm muộn thôi mà

Mình bị ban 1 acc vì vụ này rồi, cố gắn lắm mới đc 2$, mà chờ pay 3 hôm nó kêu hủy acc, nản lắm:binhsua32::binhsua32::binhsua32:

uhm vừa open ticket với ông admin jillclick coner (cùng admin vs donkeymail) sau 2 lần đe dọa hắn đã mở acc cho mềnh

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,240
Latest member
amsieutoc

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week