HELP không hiện lên hình *** mèo để login !!!

Status
Not open for further replies.

quangtuabc1

Junior
Reactions
24
MR
0.001
tình hình quá , em ko login dc vì không hiện lên hình *** mèo , em ko chọn được nên ko login dc , anh chị nào có kinh nghiệm giúp giùm em vụ này T_T!

Không phải do phần mềm ... một số người không hiện mèo *** tại trang Pix
Mình dùng VNPT bình thường
Các bác FPT bị thì phải :|

Tình hình chung rồi...... bên update tình hình cũng mới vừa có bạn post tình trạng này nè..... và mình ... cũng bị :D:D

bên FPT bị ah` , có cách nào giải quyết không , chán thật , em cũng dùng FPT, có cần sock IP gì không ta , hix tính xuyên đêm bữa mà vầy thì ....

mình và thằng bạn đều dùng FPT nhưng nó bị còn mình thì vẫn phà phà.Ko hiểu sao nữa.

bên FPT bị ah` , có cách nào giải quyết không , chán thật , em cũng dùng FPT, có cần sock IP gì không ta , hix tính xuyên đêm bữa mà vầy thì ....
Vậy thì chịu rồi ... ko hiểu vì sao

dùng soft gì? hôm qua cũng bị vậy đấy, sau đó delete cái soft XD đang dùng, down bản mới nhất thì lại hiện mèo *** bt`
tại trc h dùng soft cũ vẫn xài đc nên ko để ý
nếu bạn dùng soft XD thì thử xem đc ko nhé

Không phải mạng FPT đâu. Chắc do gì đó do máy modern v.vv. Mạng thằng em mình cũng FPT mà nó vào được. Mình FPT thì không zzz

Ahhh có mèo rồi kìa . FPT đã có mèo. Vào chiến thôi các bác ;)

mình cũng gặp khộng chỉ riêng gì FPT mà Viettel cũng không load mèo, xữ lý như sau : các bạn vào DNS chỉnh về DNS google nha : 8.8.8.8 và dòng dưới 8.8.4.4 thì sẻ load mèo bình thường lại thôi. thân dù rết modem or sock ip cũng không load mèo chỉ có cách này là load. chúc vui. mem mới xin chào:binhsua72:

down cái ccleaner về quét registry r xóa hết entry lỗi >> có thể giải quyết đc có thể không. vs cái cách đổi DNS bên trên. thật ra mình có dùng DNS nhưng thi thoảng vẫn không load :|

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week