Solved [HELP] kiếm tiền bằng trao đổi like

Status
Not open for further replies.
Reactions
0
MR
0.000
Các bạn cho mình hỏi một chút, mình đang tham gia mấy trang like kiếm tiền như like143, tanglikefree, likeviet..... được khoảng 1 tuần rồi. trong khoảng 1 tuần đó mình bị khóa tới 4 cái tài khoản facebook :(. và mình vừa đọc được yêu cầu rút tiền của một số trang mình tham gia như: facebook phải có trên 50 hoặc 100 người, không được dùng nhiều tài khoản facebook, tài khoản phải 30 hay thậm chí 60 ngày mới được rút tiền. đọc xong cái này mà oải :confused:. mấy trang like nước ngoài có như thế không nhỉ? có cách nào để hạn chế bị khóa facebook không? và cả tool để auto nữa nên dùng cái nào? mình thấy đọc thấy một số bài viết giới thiệu imacros nhưng cái này lại không Skip dc. bạn nào biết trả lời giúp mình :)

nó có yêu cầu tài khoản phải đăng kí bao lâu mới được rút tiền không bạn, cả số lượng bạn trong facebook nữa, phải bao lâu mới kiếm được 0,7$ ?còn trang nào nữa không chỉ mình ;)

Upvote 0
Các bạn cho mình hỏi một chút, mình đang tham gia mấy trang like kiếm tiền như like143, tanglikefree, likeviet..... được khoảng 1 tuần rồi. trong khoảng 1 tuần đó mình bị khóa tới 4 cái tài khoản facebook :(. và mình vừa đọc được yêu cầu rút tiền của một số trang mình tham gia như: facebook phải có trên 50 hoặc 100 người, không được dùng nhiều tài khoản facebook, tài khoản phải 30 hay thậm chí 60 ngày mới được rút tiền. đọc xong cái này mà oải :confused:. mấy trang like nước ngoài có như thế không nhỉ? có cách nào để hạn chế bị khóa facebook không? và cả tool để auto nữa nên dùng cái nào? mình thấy đọc thấy một số bài viết giới thiệu imacros nhưng cái này lại không Skip dc. bạn nào biết trả lời giúp mình :)
Bạn chơi LikesAz đi :
Link :http://likesaz.com//?ref=14
Có list những người nhận được tiền :http://likesaz.com/proof.php
Nhưng paypal phải Ver đã mới rút dễ dàng nhé!

Upvote 0
Upvote 0
các bạn cho mình hỏi luôn làm sao để cho tài khoản facebook ít bị khóa hơn, đăng kí tài khoản google nó toàn bắt nhập số điện thoại thì phải làm sao ? :confused:

Upvote 0

mình cũng bị khóa 4 tài khoản rồi và 5trang của vn không trả tiền mình chuyển qua chơi site nước ngoài hiện mình chơi 22trang minpay thấp và không yêu cầu nhiều bạn có nhu cầu kiếm thêm thì vô đây Danh sách những trang trao đổi like kiếm tiền nhanh và dễ dàng nhất

Upvote 0
các bạn cho mình hỏi luôn làm sao để cho tài khoản facebook ít bị khóa hơn, đăng kí tài khoản google nó toàn bắt nhập số điện thoại thì phải làm sao ? :confused:
Bạn chỉ like thôi đừng share và làm đủ để lấy thưởng hàng ngày là được rồi ,Đăng kí google thì bắt buộc phải dùng sooss điện thoại nếu bạn không muốn dùng số của mình thì sử dụng các trang cung cấp số điện thoại ảo hoặc dùng mail 1 lần

Upvote 0
nó có yêu cầu tài khoản phải đăng kí bao lâu mới được rút tiền không bạn, cả số lượng bạn trong facebook nữa, phải bao lâu mới kiếm được 0,7$ ?còn trang nào nữa không chỉ mình ;)
mỗi ngày kiếm được khoảng 0.2$ pro thì 0.4 mình chỉ like những trang nhiều coin thôi thời gian còn lại đi like các trang khác

Upvote 0
cảm ơn bạn! mình vừa thử dùng cái số điện thoại ảo của Blink nhưng không được, dùng mail ảo (Mailinator ) thì facebook nó không nhận, bạn chỉ rõ giúp mình hơn dc ko? mà hình như vì like Fanpage nhiều nên bị khóa chứ không phải do share nhiều hay sao chứ nhỉ?

Upvote 0
cảm ơn bạn! mình vừa thử dùng cái số điện thoại ảo của Blink nhưng không được, dùng mail ảo (Mailinator ) thì facebook nó không nhận, bạn chỉ rõ giúp mình hơn dc ko? mà hình như vì like Fanpage nhiều nên bị khóa chứ không phải do share nhiều hay sao chứ nhỉ?
nếu bạn dùng nick mới lập để like thì chắc chắn sẽ bị treo tài khoản nên sử dụng cái nick nào dùng lâu một chút và có nhiều người quen chút để tiện xác minh còn việc like hay share thì mình không rõ lắm từ nhưng từ ngày thôi share thì chưa bị treo lần nào cả. nếu 2 cái trên không dùng được thì bạn lập gmail 1 sdt lập dk khoảng 10nick mà

Upvote 0
Cho mình hỏi mình làm bên trang vn thì bán point cho người khác bằng cách nào ví dụ như mình đang làm trang muabanlike..?

Upvote 0
Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123