Help!!! Lần đầu rút tiền. Rút về ACB 1 tuần chưa về. Mong AE giúp đỡ

Sai nhé.
First name = Họ + Đệm
Last name = Tên
Chuẩn như Lê Duẩn luôn

Mình nghĩ khi điền thông tin trên PP thì không bỏ dấu mới phải.
1 điều nữa là bạn đã verify PP của bạn chưa? Nếu chưa thì có lẽ dù tên đúng nó cũng không pay vì mình thấy nhiều bạn nói PP chưa veri thì 99% là tiền không rút về được. Cũng chưa gặp nên không biết thế nào.
Chung qui là vẫn đợi tiền về lại PP thì làm thủ tục đổi thông tin lại. Còn chỗ Business Information thì bạn có thể support PP để hỏi cho chắc ăn, sẵn hỏi luôn về mấy thông tin kia, đại khái nói là tôi không rành cách điền thông tin bằng tiếng anh trên PP nên không biết thông tin của tôi đã sai như thế nào? Đưa kèm thông tin của bạn trong bank để nó check cho bạn.

Không biết sao còn khi mình điền PP vẫn đi theo nguyên tắc First name = Tên, Last name = Họ + Đệm và vẫn rút bình thường nên mình nghĩ bạn ấy bỏ dấu như vậy nên PP không chấp nhận chăng?!

Bỏ dấu vẫn OK nhé.
Mình PP unver nhưng rút vẫn OK con dê luon nek

bác trên núi mới xuống ah :D

:D chém kinh quá, tên bác ấy điền đúng rồi

Thank mấy AE giúp đỡ. Cái này lúc đăng ký thì có ông anh ổng cũng chơi Paypal ổng rút tiền về bình thường ổng giúp mình đăng ký. Cái phần Name thì ổng kêu đăng ký như vậy. Mình nghỉ mình sai cái Buiness gì đó. Gửi hổ trợ ở đâu vậy mấy bạn

Cuối trang có mục Help và Contact đó bạn. Bạn click vào cái nào cũng được, PP sẽ chuyển bạn sang trang Support, bạn nhìn bên tay phải có chỗ là Email us, click vô đó nó sẽ mở phần lựa chọn để bạn thao tác, bạn chọn mục liên quan đến vấn đề bạn cần hỏi cung cấp thông tin, trình bày vấn đề của bạn cho nó biết rồi nhấn send là được. Chỗ mục chọn topic thì bạn có thể chọn My account (để nói về việc check thông tin) hoặc Sending/Receiving money (để hỏi về việc chuyển tiền của bạn có trục trặc gì không?).

Ko về chắc cú luôn.
Account holder: TruongThuong.
Lúc điền add bank phải là Trương Thương Lâm mới về dc. Chờ refund thôi

sai tên rồi bác ơi! chờ đợi là hạnh phúc, chờ nó refunds lại thôi :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,473
173,651
Latest member
HeroCenter