Ask [HELP] mất quyền truy cập youtube

kenvintrandb

Junior
Reactions
10
MR
0.000
mong cả nhà giúp mình vụ này ạ
việc là thế này không hiểu do máy hay bị làm sao mà mình cứ lạp gmail xong và lập các kênh youtube được 1 vài ngày có khi đang lập kênh luôn thì khi đăng nhâp vào thì bị bawrsrt xác nhận sdt khi xác nhận thì bị mất quyền truy cập vào sản phẩm

workface

Junior
Reactions
21
MR
0.000
mong cả nhà giúp mình vụ này ạ
việc là thế này không hiểu do máy hay bị làm sao mà mình cứ lạp gmail xong và lập các kênh youtube được 1 vài ngày có khi đang lập kênh luôn thì khi đăng nhâp vào thì bị bawrsrt xác nhận sdt khi xác nhận thì bị mất quyền truy cập vào sản phẩm
post sex chăng hihi

vấn đề sim có sao ko bác vì mình mua sim của hội chơi facebook bác à

Cái đó thì mình ko bít nhưng cần thì mua gmail của mấy bác bán trên này có 500đ 1 mail US xài cho nó sướng.:D Nếu bạn cần thì mình tặng bạn vài cái xài thử xem có bị ko.

Cái đó thì mình ko bít nhưng cần thì mua gmail của mấy bác bán trên này có 500đ 1 mail US xài cho nó sướng.:D Nếu bạn cần thì mình tặng bạn vài cái xài thử xem có bị ko.
vì mình mua sim rác đăng kí lên bị vậy những mấy mail đó có đổi dc mật khẩu ko có bác bảo mail chơi pocker không đổi dc mật khẩu

vì mình mua sim rác đăng kí lên bị vậy những mấy mail đó có đổi dc mật khẩu ko có bác bảo mail chơi pocker không đổi dc mật khẩu

Mail nào mà chẳng đổi mật khẩu đc bạn? Mà mail bán trên đây là mail ver phone US chứ đâu phải mail pocker.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,924
176,403
Latest member
chippro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week