Help me...Cần anh em giúp đỡ qua cơn khủng hoảng này

Status
Not open for further replies.

SellPP

Verified
Reactions
830
MR
0.093
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
mình và em gái mình 6 tuổi bị bỏng cồn nước hơn 30% mong được anh em giúp đỡ cho mượn sau này mình lành lặn tay sẽ gửi lại anh em, cảm ơn anh em.Đã xóa ảnh

Last edited by a moderator:
Mong là các bạn có lòng hảo tâm vào giúp thớt, e đang là sinh viên nên ko giúp anh được rồi, chúc a và e gái vượt qua được khó khăn

chia buồn cùng bạn. mình nghĩ bạn lên vay mượn ngoài đời chứ trên mạng khó lắm

Gia đình mình đang trong time khó khăn nên mới phải lập topic này mong BQT cho pic 1 time....mình chỉ muốn vay chứ không muốn xin bất cứ 1 ai cả....biết trên mạng là khó nhưng mình cũng thử lập xem sao...

nếu thật thế thì chia bùn cùng bạn
cho thêm 500 hình ảnh thì có lẽ có chuyển biến chút ít :)

Chia buồn cùng gia đình cậu :).Tháng này t sẽ cố gắng làm việc có tiền sẽ ủng hộ cậu ngay.Chứ thực sự sau cơn bão ai cũng khó khăn cả.Cố gắng vượt qua nhé.

nếu tin này có tính xác thực thì hiệu quả cũng bất ngờ đấy, gì chứ ủng hộ 5-$10 thì anh em không tiếc:binhsua28:
Nếu mà tin vịt thì thớt là đứa vứt đi được rồi

chia buồn cùng thớt, chúc bạn sớm vượt qua khó khăn này cùng em gái!

mở poll nếu đc rất nhiều anh chị em cùng đồng ý thì sẽ nhờ bác admin hay bác mod nào đấy thuận tiện nhất, đứng ra thay mặt anh chị em gom tiền và đem ra trực tiếp cho bạn vay (mượn ko lãi), thế là thuận tiên nhất

nếu bạn muốn mượn số tiền 100tr thì gọm ở MMO4me này chăc là đủ, bạn public địa chỉ, tên tuổi, sẽ có người đứng ra gom hộ bạn thôi

Bạn chỉ viết mấy dòng như thế thì e là khó lắm, trên mạng ai biết thế nào mà tin nhau được, ngay tại forum này hàng ngày vẫn xảy ra bao nhiêu vụ scam đó thôi, nên tâm lý hầu như ai cũng đề phòng cả, bỏ ra 5-10$ giúp đúng người đúng việc thì ko ai tiếc đâu, nhưng nếu bị scam thì tiền ko tiếc, mà mất lòng tin là chính, lại cảm thấy ức nữa.

Bạn nên cung cấp thêm chứng cứ để chứng minh hoàn cảnh khó khăn hiện tại của bạn là đúng, như thế mỗi người góp một ít là sẽ đủ giúp bạn thôi.

thớt đưa giấy của bệnh viện để mọi người có thể góp một chút thành ý để bạn có động lực chăm sóc em gái bạn qua cơn bỏng này,em gái còn nhỏ lại bị bỏng :( làm anh thì ai mà chịu được,chúc em bạn mau lành bệnh

chia bùn cùng bạn, mong các đại gia vào gom góp+ cậu vay mượn ngoài đời chắc sẽ đủ, chúc egai bạn mau lành bệnh

chia buồn cùng thớt, cho đầy đủ thông tin đi thì 100tr gom trong 4rum mình chắc là đủ đó thớt

Lời cay đắng thì khó nghe mà vẫn phải nói, cho nó rõ ràng, up proof lên đi, ít nhất là tờ giấy nhập viện, ko cần thiết phải chụp hình người, mình hứa sẽ là ng đầu tiên ủng hộ bạn 10 wmz :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,646
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week