[HELP ME] - CÁP QUANG 10M VNPT ỔN ĐỊNH KHÔNG? (198k/1tháng)

dinhkienphong

Senior
Verified
Trusted 3
Reactions
934
MR
0.342
$1,540.00
Service Details
1||Exchange|https://mmo4me.com/threads/buy-usdt-23-2-pm-22-75-all-bank.273268/|0||0|5
1||Trung Gian|https://mmo4me.com/threads/dinhkienphong-dich-vu-trung-gian-doi-tien-lien-ngan-hang-chuyen-tien-ngay.287528/
1||Limit PayPal|https://mmo4me.com/threads/go-limit-ppvn-us-rut-vn-us-180-ngay-vcc-lam-docs-go-mc011-ebay-tang-limit-bh-1500-all-bank.359944/
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Do gia đình nhà người thân xưa giờ xài CÁP ĐỒNG VNPT 165k/1 tháng mà thấy chậm quá. Mà khu vực này chỉ có VNPT không có VT. Nên giờ chỉ sử dụng đc gói này.

Cho mình hỏi TỐC ĐỘ + LƯỚT WEB + TRUY CẬP TRONG NGOÀI NƯỚC VNPT ntn?

CÓ PHÙ HỢP VỚI LÀM MMO trong các bạn? Vì giờ bắt mạng SAI MỘT LY ĐI MỘT DẶM luôn.....Mong các bạn giúp đỡ tận tình.

Dự tính chiều nay đi bắt

nếu mình bác xài thì tạm ổn, còn đâu không nên dùng 10mb
xóm trọ thằng cu em xóm e dùng mà cứ 1 thằng xem youtube là lag tung đít
khuyên bác chọn gói cao hơn, hoặc dùng viettel, rẻ mà chất lượng ổn định hơn nhiều

khuyên bác chọn gói cao hơn, hoặc dùng viettel, rẻ mà chất lượng ổn định hơn nhiều
ùh. CHỗ này mà có việttel trí đã không cần suy nghĩ rồi. Gói 14MB mà nhìn giá chống mặt 289k. vãi chưỡng :(

VT 12M có 192K xài ok nhất....VNPT sao hnay cùi giữ ta

Do gia đình nhà người thân xưa giờ xài CÁP ĐỒNG VNPT 165k/1 tháng mà thấy chậm quá. Mà khu vực này chỉ có VNPT không có VT. Nên giờ chỉ sử dụng đc gói này.

Cho mình hỏi TỐC ĐỘ + LƯỚT WEB + TRUY CẬP TRONG NGOÀI NƯỚC VNPT ntn?

CÓ PHÙ HỢP VỚI LÀM MMO trong các bạn? Vì giờ bắt mạng SAI MỘT LY ĐI MỘT DẶM luôn.....Mong các bạn giúp đỡ tận tình.

Dự tính chiều nay đi bắt

Gói 10MB giờ tự động dc up lên 15MB rồi bạn , vẫn tính tiền gói 10MB thôi . Nhưng ko biết bạn ở đâu chứ mình ở SG , gói 10MB thì mõi tháng 385k đã bao gồm VTA chứ ko phải 198k như bạn nói .

Xin hỏi bạn xóm trọ bạn bao nhiêu người , bao nhiêu cái máy tính xài cáp , bao nhiêu cái laptop , điện thoại xài wifi ? Quán net người ta dùng gói 75MB cho 15-20 máy còn có lúc lag chứ nói chi cả xóm bạn xài 1 gói 10MB o_O

Gói 10MB giờ tự động dc up lên 15MB rồi bạn , vẫn tính tiền gói 10MB thôi . Nhưng ko biết bạn ở đâu chứ mình ở SG , gói 10MB thì mõi tháng 385k đã bao gồm VTA chứ ko phải 198k như bạn nói .
Ngoài mình đang có chương trình khuyến mãi nên mới đc vậy...

Mà bạn xài gói 10MB thì ổn không bạn

đang dùng đây, tuần lại mất mạng lần mà mất kiểu chập chờn. Quyết định cáp quang để câu wifi, sang đồng lướt web

Quá chậm so với quy định. Trước tớ sài VNPT 4 năm. Mới chuyển sang Viettel cách đây 2 tháng, vì Viettel vừa đến.

gói tớ sài ngày trước 265k. VAT luôn thì khoảng 295k 1 tháng.

Gói này Download 500Kps/s

Còn thấp hơn gói này thì sài như không sài. Mạng chậm chờn lắm. Coi film thì giật liên tục nếu 2 người xem film cùng lúc

Chuyển sang VT chỉ có 198k / tháng download 2M/s :eek::eek:

Quá chậm so với quy định. Trước tớ sài VNPT 4 năm. Mới chuyển sang Viettel cách đây 2 tháng, vì Viettel vừa đến.

Còn thấp hơn gói này thì sài như không sài. Mạng chậm chờn lắm. Coi film thì giật liên tục nếu 2 người xem film cùng lúc

hay nè ổn định k bác:)

Trước mình dùng cáp đồng , trời mưa sấm chớp thì hôm sau rớt mạng . Giờ đổi lên cáp thấy ổn , xài 1 năm cáp quang rồi hư 1 lần , kêu xuống thay modem xài đến giờ ko thấy bị gì . Còn nếu cáp biễn đứt thì mạng nào cũng như mạng nào , đừng nghe bọn khác quảng cáo là đứt cáp mạng nào ko sao , mạng ki có sao , toàn mị dân cả .

Chắc chổ bạn xa trạm hay sao ấy chứ , mình dùng gói 10MB up 15MB vẫn dowload 2MB/s bình thường .

Trước mình dùng cáp đồng , trời mưa sấm chớp thì hôm sau rớt mạng . Giờ đổi lên cáp thấy ổn , xài 1 năm cáp quang rồi hư 1 lần , kêu xuống thay modem xài đến giờ ko thấy bị gì . Còn nếu cáp biễn đứt thì mạng nào cũng như mạng nào , đừng nghe bọn khác quảng cáo là đứt cáp mạng nào ko sao , mạng ki có sao , toàn mị dân cả .

Chắc chổ bạn xa trạm hay sao ấy chứ , mình dùng gói 10MB up 15MB vẫn dowload 2MB/s bình thường .
Mình xài VT thấy ổn định nhất và gắng bó tới đây 2 năm rồi nên biết.

VNPT mình xưa xài CÁP ĐỒNG nên đã không hứng thú với thằng này rồi.

NGƯỜI THÂN ở đó KẸT CÁI GIỜ CÓ CÁP QUANG MÀ cũng lo bạn. Bạn UPLOAD ĐI nước ngoài ntn

chổ bác chỉ có mỗi vnpt ( k còn sự lựa chọn khác) thì hỏi làm gì cho mất công :))

chổ bác chỉ có mỗi vnpt ( k còn sự lựa chọn khác) thì hỏi làm gì cho mất công :))
mình đang định bắt gói này thử. Nên hỏi ai dùng rồi mình hỏi để thêm chi tiết bạn.

Nếu chậm chơi gói 14M

VNPT cùi từ đó h rồi. Bắt cáp đồng là nó lấy đường dây điện thoại làm dây mạng luôn nên đỡ tiết kiệm tiền của nó. Mưa hoặc có ai gọi điện bàn đến 1 phát là rớt mạng. Mạng thì 1 tiếng rớt 2 3 lần. Có FPT thì bắt fpt luôn đi, bây h fpt rẻ lắm. Mình bắt FPT 10mb khoảng 165 - 190k (ko nhớ rõ) hợp đồng 1 năm mà bọn FPT mới đầu bắt thì nó cho mạng mình lên 40-50mb rồi qua tháng sau hạ xuống. Mà do mình hợp đồng 1 năm hay sao mà bọn nó làm biếng hạ mb xuống đến bây h dc 6 tháng rồi vẫn 50mb vi vu. He he

Xin hỏi bạn xóm trọ bạn bao nhiêu người , bao nhiêu cái máy tính xài cáp , bao nhiêu cái laptop , điện thoại xài wifi ? Quán net người ta dùng gói 75MB cho 15-20 máy còn có lúc lag chứ nói chi cả xóm bạn xài 1 gói 10MB o_O
công ty em gói 45mb đây cụ, gần 100 máy xài đây có việc gì đâu, quan trọng là cái modem bác xài có cân bằng tải được không,
xóm em nói chỉ có 3 mống thôi bác @@
gói 10mb mà up lên 15mb thì e chưa thấy được

VNPT hơn Vietel là không bị chặn tốc độ mạng, thường Vietel hay chặn 1 khoảng thời gian nhất định trong ngày, trúớc dùng Vietel bực mình chuyển qua VNPT đến nay. NGON

mạng nhà dùng 16mb vnpt đây bác ! Làm offer nói chung là như shit ! đã vậy cứ tới tháng là nó tới thu tiền đúng ngày , em đóng đủ hết. Tháng trước đưa cái hoá đơn về tự nhiên ghi em nợ hơn 800k ! DKM nó ! em k giữ lại hoá đơn cũ nên k có gì đối chiếu ! Bác sài vnpt nên giữ hết hoá đơn lại nhé ! Em cay thằng này lắm rồi.:mad::mad::mad::mad:

mạng nhà dùng 16mb vnpt đây bác ! Làm offer nói chung là như shit ! đã vậy cứ tới tháng là nó tới thu tiền đúng ngày , em đóng đủ hết. Tháng trước đưa cái hoá đơn về tự nhiên ghi em nợ hơn 800k ! DKM nó ! em k giữ lại hoá đơn cũ nên k có gì đối chiếu ! Bác sài vnpt nên giữ hết hoá đơn lại nhé ! Em cay thằng này lắm rồi.:mad::mad::mad::mad:
bác nhận đệ offer không ạ :()

Mình xài VT thấy ổn định nhất và gắng bó tới đây 2 năm rồi nên biết.

VNPT mình xưa xài CÁP ĐỒNG nên đã không hứng thú với thằng này rồi.

NGƯỜI THÂN ở đó KẸT CÁI GIỜ CÓ CÁP QUANG MÀ cũng lo bạn. Bạn UPLOAD ĐI nước ngoài ntn

VNPT đi nước ngoài tốt hơn các mạng khác . Mình chơi game WOT với WarThunder Server US , RUS vẫn ngon .

công ty em gói 45mb đây cụ, gần 100 máy xài đây có việc gì đâu, quan trọng là cái modem bác xài có cân bằng tải được không,
xóm em nói chỉ có 3 mống thôi bác @@
gói 10mb mà up lên 15mb thì e chưa thấy được

Đợt đứt cáp biển trước , VNPT thông báo up toàn bộ cho các gói 10MB lên 15MB miễn phí , chỉ tính tiền 10MB thôi . Các gói khác 20MB -25 , 30-35MB luôn thì phải .

Mà mạng cty thì nói làm gì bạn . Như cty mình mấy thằng ngu nó éo biết câu dây , hở có máy mới là câu thêm 1 cọng từ modem xuống . Chuột cắt từa lưa giờ éo biết cọng nào :))

lag vãi ra nhé mình đang dùng. cú xác định là từ 5h chiều đến 12h giờ đêm lag cho tung đít

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,670
Latest member
fb88208162

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom