Help me paypal bị limit

hoangton

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Hôm nay đẹp trời bị paypal nó chơi khó.nó báo có truy cập đáng ngờ và nó nó yêu cầu e phải đổi mật khẩu,đổi câu hỏi bí mật và xác nhận thẻ tín dụng
hai cái kia e làm rồi,còn cái xác nhận thẻ tín dụng thì e chưa làm.
vậy các bác cho e hỏi giờ e phải làm ntn ạ?vì tiền có ít nên e cũng chưa có ý định làm thẻ tín dụng,quả này phải đi làm rồi :(
tks các bác trc

Nếu bạn đã xác nhận thẻ một lần rồi thì đem thẻ cũ ra nhập thông tin lại, nếu chưa thì làm một cái thẻ mới ra acb làm hết 10 phút nhớ nộp vô tk khoảng 100k rồi về điền vô

Vấn đề là tk pp của e chưa veri,mà lại ngại làm thẻ ấy vì e kiếm đc ít thôi ạ.có cách nào rút tiền về bank mà pp chưa veri mà đang bị limit ko ạ?

Vấn đề là tk pp của e chưa veri,mà lại ngại làm thẻ ấy vì e kiếm đc ít thôi ạ.có cách nào rút tiền về bank mà pp chưa veri mà đang bị limit ko ạ?
kiếm được ít mà nghĩ đến việc rút về bank hả? Phí rút về bank 126k/lần, dù là rút 1$.
phí làm thẻ visa 100k, nạp vào 100k nữa là ok.

kiếm được ít mà nghĩ đến việc rút về bank hả? Phí rút về bank 126k/lần, dù là rút 1$.
phí làm thẻ visa 100k, nạp vào 100k nữa là ok.
E biết phí như vậy,đấy là e hỏi trc thế thôi chứ ko phải rút ngay
E ko veri cứ để kệ như vậy sau 180 days thì nó có bỏ limit ko bác?

sau 180 ngay se cho add bank rut tien ve, xong close acc.
van de la limit roi thi chua chac da add duoc bank.
xuhaokute gmb phai ko?
tiec vai tram k dau tu cho cai acc thi dep pp di, lap acc khac lai mit tiep thoi

sau 180 ngay se cho add bank rut tien ve, xong close acc.
van de la limit roi thi chua chac da add duoc bank.
xuhaokute gmb phai ko?
tiec vai tram k dau tu cho cai acc thi dep pp di, lap acc khac lai mit tiep thoi
Chắc e đành phải đi làm cái thẻ visa thôi.viettin nghe nói ko chơi đc ah bác?
Xuhaokute gmb gì bác?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week