Help me !!!

:D , biết đâu đi bụi 2 tháng xong mới bế con về
Ai thấy hoanvan ở đâu pm mình nhé, tý post hình lên tìm trẻ lạc :cool::cool::cool:

You're sad...Me too:(:(:(
Chắc vài bữa nữa e cũng đi bụi luôn
Bốn bể là nhà,....là nơi ở tốt nhất của e lúc này.
Híc.....

e cũng trong hoàn cảnh rất thê thảm, có thể còn hơn cả hoán cảnh của @hoanvan nữa.
Nhưng e vẫn bình tỉnh xử lí, vượt qua.
Mong bạn sáng suốt...:cool:

Mình có sđt của thachthao, có hình thachthao, ngày nào cũng nói chuyện hoài nè. Facebook thachthao có bao giờ onl đâu mà xem. Vườn không nhà trống rồi. Lấy facebook rồi tư kỉ à :D:D:D:D
Sang tab thứ 2 thì bão gió đã chuyển hướng qua thachthao, :confused::confused::confused:
thread này của hoanvan đang tự kỷ mà
ai thấy chị hoanvan ở đâu pm mình nha (onl yh , fb , forum hay chị ấy cmt ở đâu gọi mình với) :cool:
ps : Mà bữa nay thấy anh đi soi em dữ wá, :D, hôm nào cũng alo nói chuyện cả tiếng đồng hồ còn lên đây hóng nè, :oops::oops::oops:

Last edited:
Mình ko biết an ủi cách gì vì ko giỏi an ủi lắm :oops: mà có chuyện gì thì tìm 1 người thân thiết sáng suốt để chia sẻ đi hoanvan, còn khuyên thì mình nghĩ không ai nên khuyên ai khi không bao giờ thật sự ở vào vị trí của người kia cả.

Nếu mình gặp chuyện mà nghĩ không thông, thì sẽ tự nhủ "THOẢI MÁI một chút, BUÔNG LỎNG một chút, mọi thứ sẽ chậm rãi chuyển biến tốt hơn". Mong thớt sớm bình an

Bạn vẫn còn trẻ lại sắp nhận thiên chức đó làm Mẹ ! Ai cũng có niềm vui ,nỗi buồn để nếm trải cuộc đời mà ! nếu không có chắc thế giới này gọi là Thiên Đường rồi !
Cố lên bạn rồi mọi chuyện sẽ qua thôi.Bên bạn còn có gia đình, bạn bè, đồng nghiệp. Bạn cứ trãi lòng và không cần phải kiềm nén cảm xúc. Cứ khóc, cứ đau khổ 1 -2 ngày, nhưng sau đó là quyết tâm đứng dậy bạn nhé.

Hãy làm cho mình thật bận rộn, hãy tham gia các CLB, hãy đi du lịch (nếu có điệukiên), và nếu có thể thì nên về sống với gia đình mình hoặc sống với 1 ai đó (chứ đừng ở 1 mình)

Cuộc sống còn dài ở phía trước ! cố lên bạn nhé !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,141
173,232
Latest member
88bigznet
Back
Top Bottom