Help me !

Toshiro

Junior
Reactions
16
MR
0.003
Tình hình là đã tìm hiểu cái vụ mmo này dc 1 tuần, biết cũng không nhiều nhưng cũng không ít :D mà chưa kiếm ra được 1$ nào để chuyển qua paypal thử xem. Ai kiếm ra nhiều nhiều rồi chỉ cách với, 1 ngày kiếm dc 1-2$ thôi cũng được, đã thử qua probux, dollarsincom(load lâu kinh), rồi app android( gift card, nana,...), biết fake ip, còn vpn vs sock thì chưa hiểu lắm. Lên google kiếm toàn thánh chém 1 ngày 20-50$, trời ơi là thánh, còn gặp mấy pha spam, bó tay lun, có công mài sắt mà chưa có ngày thành kim :confused:

Upvote 0
ngày kiếm đc 1-2$ thì sao ko kiếm mấy cái đơn giản để làm chời :eek:
người ta cần 20-30$/ngày thì ng ta tìm hiểu mấy cái cao siêu hơn , chứ tư tưởng 1-2$ thì làm mấy cái đơn giản cho xong o_O

Upvote 0
em cũng new mà vào đúng vụ STR nên có chút vốn, đem đi đầu tư vào site matrix
đến ngày pay thì hên sao nó trả nhầm thêm 35$ nữa :confused:, ko biết sao mình hên quá :oops:

Upvote 0
em cũng new mà vào đúng vụ STR nên có chút vốn, đem đi đầu tư vào site matrix
đến ngày pay thì hên sao nó trả nhầm thêm 35$ nữa :confused:, ko biết sao mình hên quá :oops:
STR là vụ gì thế bạn?

Upvote 0
Tình hình là đã tìm hiểu cái vụ mmo này dc 1 tuần, biết cũng không nhiều nhưng cũng không ít :D mà chưa kiếm ra được 1$ nào để chuyển qua paypal thử xem. Ai kiếm ra nhiều nhiều rồi chỉ cách với, 1 ngày kiếm dc 1-2$ thôi cũng được, đã thử qua probux, dollarsincom(load lâu kinh), rồi app android( gift card, nana,...), biết fake ip, còn vpn vs sock thì chưa hiểu lắm. Lên google kiếm toàn thánh chém 1 ngày 20-50$, trời ơi là thánh, còn gặp mấy pha spam, bó tay lun, có công mài sắt mà chưa có ngày thành kim :confused:
1: Bạn đang mài sắt, mới thành cái chày thôi, chưa ra cây kim đâu
2: 20-50$ ngày là quá thường. 200 - 500$/ ngày cũng bình thường luôn. Ráng mài ra cây kim đi thì chuyện đó ko thành v đề đâu.

Upvote 0
1: Bạn đang mài sắt, mới thành cái chày thôi, chưa ra cây kim đâu
2: 20-50$ ngày là quá thường. 200 - 500$/ ngày cũng bình thường luôn. Ráng mài ra cây kim đi thì chuyện đó ko thành v đề đâu.

200 - 500$/1 ngày :( thánh đây rồi , cho theo với nào Tũn :(

Upvote 0
200 - 500$/1 ngày :( thánh đây rồi , cho theo với nào Tũn :(
Tao nói thật chứ đùa mày làm gì, có cố gắng thì nhiêu đó ko thành v đề. Ko tin cá độ đi, t làm cho mày xem, 500 thì ngày có ngày ko, 200 -> 300 thì ngày nào cũng có, cá nhiêu tao chiều hết

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week