HELP...paypal bị limit..??

Reactions
0
MR
0.000
Vừa rồi hằng fsn mới paid tiền về paypal cho em mà khi mở paypal ra thì ko thấy đâu cả..trên chỗ payment của nó thì báo đã pay rùi..nhìn lại thì PP đã bị limit từ hôm 21/12..:binhsua23::binhsua23::binhsua23:...reason là
We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.....acc e vẫn chưa verify:binhsua32::binhsua32::binhsua32:.
..hic..bgiờ phải làm thế nào hả mấy anh..???..

add bank,verify ok hết rồi nhưng ngả ngữa khi thấy dòng chữ This limitation cannot be appealed....ko thể gỡ dc rồi mà thằng FSN vẫn báo là pay về rồi..ai pro email giùm mình thằng FSN hỏi giùm mình vs..:D..sẽ có hậu tạ.hìhì

Last edited by a moderator:
hỏi xem nó yêu cầu cần cái gì thì send cho nó,bạn phải chụp ảnh lên đây thì mọi người mới biết để giúp chứ

ec,ko post nhưng cái pp càn bạn làm thì hd kieu gi

Hình đây ạ

giờ chỉ cần đi đkí card rồi add vào là dc fk nhỉ..??

Ấn vào HISTORI, cung cấp info giao dịch PP-001-560-727-253 đi

Ái da.Cái này mình gặp 1 lần rồi. Mình khôg very màk chỉ chụp 1 cái hóa đơn rùi gửi cho nó thôi, ngay ngày hum sau thì dc gỡ...

nó bảo là This limitation cannot be appealed mà b..cho mình YM mình hỏi thêm dc ko..??
Mình góp ý kiến thôi. yh thì mình ít khi lên lắm. Hình như là nó đòi thông tin về số tiền bạn nhận dc ák. Bạn vào 'resolution center' xem nó yêu cầu cái gì rồi làm theo thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom