[Help] Paypal us add bank VN có limit ko?

ToanJason

Junior
Reactions
102
MR
0.000
Do tính chất nghề nghiệp, mình ko dc lập visa để tạo 1 cái pp việt. Mình có người bạn ở Mỹ cho xài ké pp của nó, nó remove bank mỹ của nó đi và add vietcombank của mình vào thì pp hỏi routing number. Mọi ng cho mình hỏi routing number của vcb là số mấy? Và có ai dùng pp us add bank vn , with tiền về bank vn thành công chưa? Cám ơn mọi ng.

up, hóng cao nhân vào cho ý kiến

mình cũng biết trường hợp này hy hữu nhưng cứ up biết đâu....dc :D

cùng lắm withdraw về bank mỹ của thằng bạn và mỗi tháng nhờ nó đi gửi dịch vụ về vn, cứ 100$ fee dịch vụ 2$:)

:D:D:D Câu hỏi khá hay . Mà add được bank VN thì ngta dùng chi pp vn , lào , campuchia , .... Mà ko sài luôn cha info us hết cho đỡ mit ===> Chưa biết mà cũng chã dám thử

:D:D:D Câu hỏi khá hay . Mà add được bank VN thì ngta dùng chi pp vn , lào , campuchia , .... Mà ko sài luôn cha info us hết cho đỡ mit ===> Chưa biết mà cũng chã dám thử
dân mmo cũng chơi pp lào campuchia nữa hả bạn , mắc cười zậy , kaka
pp của thằng bạn mình có tuổi thọ 6 năm , trên dưới vài trăm giao dịch, veri = visa thật, quốc tịch mỹ chính gốc ;););)

dân mmo cũng chơi pp lào campuchia nữa hả bạn , mắc cười zậy , kaka
pp của thằng bạn mình có tuổi thọ 6 năm , trên dưới vài trăm giao dịch, veri = visa thật, quốc tịch mỹ chính gốc ;););)

Dân VN mà bác, nước nào chả chơi được. :D:D

thớt đã add vậy sao không call lên trung tâm hổ trợ của vietcombank hỏi luôn cho nhanh: 04 38 24 35 24

nhớ là có xem đâu đó về vấn đề này, và nhớ câu trả lời là: bank việt (nói chung) không dùng cái này - bắt nhập thì nhập: n/a

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

thớt đã add vậy sao không call lên trung tâm hổ trợ của vietcombank hỏi luôn cho nhanh: 04 38 24 35 24

nhớ là có xem đâu đó về vấn đề này, và nhớ câu trả lời là: bank việt (nói chung) không dùng cái này - bắt nhập thì nhập: n/a

:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
lúc nãy mình điện lên vcb tính hỏi mà hình như buổi tối ko ai trực, tổng đài toàn nổi nhạc chờ du dương lên cho nghe. Sáng mai call xem sao.^^

đã hỏi ở đây sao ko bảo thằng bạn gọi lên PP mà hỏi luôn cho chắc

PP US không thể add bank VN được, vì bank US nó khác cơ chế, thông số.

Ngoài ra PP US rút tiền về bank US không cần trùng tên :D như VN
Cái ngoài ra ko đúng nhé
1 số bank vẫn cần trùng tên ko là trả ngược tiền lại nhé
Nhất là bank của mấy thẻ Prepaid thì ko trùng là ko đc loader

Còn bank VN thì không bao giờ nghĩ tới chuyện add Paypal us nhé vì Never

đã có câu trả lời từ phía paypal, mod close topic hộ.

Rằng pp nước nào thì add bank nước đó, pp us chỉ có thể with về bank us vì mức fee từ bank mỹ muốn transfer qua các bank nước # khá là cao, nếu cho pp us add bank nước khác vào thì nhân viên làm ngân hàng của mĩ ăn cám hết.

Hết!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week