Request HELP Paypal vừa tạo đã limit

rinkimi

Verified
Reactions
307
MR
0.036
Tình hình là do paypal em đã limit hết nên sáng nay định tạo 1 paypal mới để sử dụng, thì tạo 3 cái limit hết 3 cái, mặc dù đã reset modem mấy lần, clear cookie đầy đủ, info cũng info khác, vậy vấn đề là do đâu? Mong pro chỉ giáo :(

qua net reg acc khác đi. tránh trùng ip thay đỏi lại toàn bộ gmail .info lấy của ng khác ý cái nào dùng rồi k động chạm đến nó nữa
theo mình nghĩ thế @@

pp việt nam mà bác ko verify thì hầu như là dính mit hết bác ah
Có lẽ bác này nói đúng, pp mới tạo thì chưa ver nên limit thì phải, chứ mình làm đủ mọi cách rồi, info khác, ip khác, clear cookie, trình duyệt ok, email chưa dùng vào bất cứ cái gì vậy mà tạo 3 acc limit hết 3 acc :(

Theo 1 bạn nào đó trong 4rum bị limit cả dàn acc paypal tạo cách quãng từ đầu đến cuối năm gì đó, cậu ấy trao đổi với paypal và nó đưa ra cả list tất cả các acc mà cậu ấy đã reg, ko sai 1 cái nào, tụi paypal nói là vì phạm rule là 1 người ko được phép tạo nhiều acc paypal, mặc dù mỗi lần reg cậu ấy đều đổi ip, clear cookies nhưng vẫn bị block. Cậu ấy nói là paypal có lưu lại ID máy nên mặc dù đã đổi ip, clear cookies nhưng vẫn bị block (vì vẫn 1 ID máy :D).
Còn chuyện unver dễ bị limit hơn ver thì đâu có phải vậy. Acc mình unver 2 năm, vẫn nhận $, buy, with bình thường.

Theo 1 bạn nào đó trong 4rum bị limit cả dàn acc paypal tạo cách quãng từ đầu đến cuối năm gì đó, cậu ấy trao đổi với paypal và nó đưa ra cả list tất cả các acc mà cậu ấy đã reg, ko sai 1 cái nào, tụi paypal nói là vì phạm rule là 1 người ko được phép tạo nhiều acc paypal, mặc dù mỗi lần reg cậu ấy đều đổi ip, clear cookies nhưng vẫn bị block. Cậu ấy nói là paypal có lưu lại ID máy nên mặc dù đã đổi ip, clear cookies nhưng vẫn bị block (vì vẫn 1 ID máy :D).
Còn chuyện unver dễ bị limit hơn ver thì đâu có phải vậy. Acc mình unver 2 năm, vẫn nhận $, buy, with bình thường.
Làm gì có chuyện đó bạn, nếu bạn tạo pp nhiều trùng tên nhau thì nó sẽ limit ngay lập tức để bạn phải verify chứng thực đó chính là paypal của bạn :)

Làm gì có chuyện đó bạn, nếu bạn tạo pp nhiều trùng tên nhau thì nó sẽ limit ngay lập tức để bạn phải verify chứng thực đó chính là paypal của bạn :)
Thế nhiều người trùng tên nhau thì sao bạn ?
Kinh nghiệm đã được các bạn trong 4rum chia sẻ rất nhiều. Ở trên là 1 trường hợp mà mình nhớ nhất thôi.

Đó đều là những cách để đổi ID máy :)
ý cậu là nó lưu được địa chỉ MAC của mình ấy à, theo mình biết thì hiện nay chưa có trình duyệt web nào lấy được địa chỉ MAC hết,ngoại trừ cài plugin của hắn mới lấy được,còn vấn đề tạo cùng máy limit thì mình ko biết,mình tạo máy khác rồi về cùng 1 máy restart moderm rồi login ko sao cả

ý cậu là nó lưu được địa chỉ MAC của mình ấy à, theo mình biết thì hiện nay chưa có trình duyệt web nào lấy được địa chỉ MAC hết,ngoại trừ cài plugin của hắn mới lấy được,còn vấn đề tạo cùng máy limit thì mình ko biết,mình tạo máy khác rồi về cùng 1 máy restart moderm rồi login ko sao cả
Đâu phải MAC, ID đây có thể là ID HDD,...
Nếu MAC thì mình đã nói là MAC Address rồi
Limited thì cũng có thể do IP nữa :)

Thay HDD bạn hiền. Hồi trước tui tạo 2 Paypal đã verified 1 cái, nhận tiền rút tiền , chi trả đều OK nhưng xài 1 thời gian lại bị limit. Gửi thư yêu cầu nó gỡ limit thì nó bảo đưa 1 núi giấy tờ như: Bill DT, Bill Ineternet, CMND, scan VISA. rồi tuyên bố lý do cho nó biết .... Cuối cùng nó cũng gỡ limit cho mình nhưng mình đành ngậm ngùi bỏ 1 cái acc có gần 100$ để giữ lại cái acc đã đc verified. Chúc bạn thành công nhé.

bị limit liền là do cậu k add visa vào liên , bữa nay reg nó bắt veri và add card visa vào, k là nó limit luôn mình đã thử

bị limit liền là do cậu k add visa vào liên , bữa nay reg nó bắt veri và add card visa vào, k là nó limit luôn mình đã thử
Paypal ra chính sách mới rồi hả cậu, ref acc mới là nó very + add visa liền hả ? Thấy hình như nó mới gửi cập nhật các chính sách mới

Announcements

Forum statistics

Threads
421,555
173,739
Latest member
uyenanha92th

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom