Request Help PP lại bị limit các bác

haylangnghe

Verified
Reactions
184
MR
0.000
Tình hình là e nhận ít tiền từ offer andoi mà nó cũng limit nguồn cực kỳ sạch sẽ nó bắt giải thích về hoạt động bán hàng,

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Nov 12, 2014: We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.
(Your case ID for this reason is PP-003-527-457-253.)

Các bác nào rành tiếng anh soạn dùm e một đoạn tiếng anh để e contact giải thích vs nó cái, buồn thiệt chớ .... gà tiếng anh quá, thanks các bác

chúng tôi đã cảnh báo 1 vài thay đổi tới hoạt động bác hàng của bạn và nó sẽ là cái thông tin cần thiết để chứng minh cái số tiền bán hàng gần đây của bạn

tạm dịch là như vậy
Mà hình như trên google nó có dịch văn bản đó.Bạn lên đó thử xem có hay hon không

chúng tôi đã cảnh báo 1 vài thay đổi tới hoạt động bác hàng của bạn và nó sẽ là cái thông tin cần thiết để chứng minh cái số tiền bán hàng gần đây của bạn

tạm dịch là như vậy
Mà hình như trên google nó có dịch văn bản đó.Bạn lên đó thử xem có hay hon không
:eek::eek::eek::eek::eek:

tạm dịch là như vậy
Bác có rành tiếng anh có thể soạn dùmm e mọt đoạn tiếng anh để contact vs nó dược không, e gà mù tiếng anh quá, hic hic

bạn bán hàng trên đâu.hờ.cũng không giỏi năng đoạn ngắn chắc cũng ok.như thế nào cụ thể tí xem

Paypal dạo này mạnh tay quá rất nhiều người bị tương tự và tương lai không biết mình sao

vào SC chụp hình chứ cái này còn có dòng in đậm phía dưới không?

Phạm Thị giải quyết thì xong từ ca dễ thương cho đến mổ đẻ :)
Bạn có nhiều muốn gỡ thì bỏ ra chút

mình chỉ thích siêu âm ngực =p~

bạn post nội dung muốn dịch sang tiếng anh lên đây, sẽ có pro dịch cho bạn :D

thấy ca nào dễ mà ít tiền , bác @PhạmThi rảnh thì giúp free đi, coi như phí pro chút :D làm từ thiện cũng tốt mà :p

Tình hình là e nhận ít tiền từ offer andoi mà nó cũng limit nguồn cực kỳ sạch sẽ nó bắt giải thích về hoạt động bán hàng,

Why is my account access limited?

Your account access has been limited for the following reason(s):

• Nov 12, 2014: We've noticed some changes to your usual selling activities and will need some more information about your recent sales.
(Your case ID for this reason is PP-003-527-457-253.)

Các bác nào rành tiếng anh soạn dùm e một đoạn tiếng anh để e contact giải thích vs nó cái, buồn thiệt chớ .... gà tiếng anh quá, thanks các bác

Thế thì bạn nói vs PP là tôi làm offer thôi ^^

bạn nói với PP là Tao kiếm từ Offer android thôi. "I earn money from doing offers on android" thế chak nó hiểu lới...

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom