Suggest Help Rút tiền 9 ngày chưa về ACB đòi phiếu kiểm kê

Các bạn ơi , em cũng vừa chỉ thằng bạn em cách rút , em tên là Trần Hữu Huân nên để first là Huan , midle la Huu , last la Tran thì được , nó hỏi xoáy Trần Hữu Lê Huân thì điền làm sao , em bó tay luôn :))

First là Huan , Last la Tran thi ok , Middle de sao ta Huu Le hay Le Huu .

ABC bựa quá nhỉ, cứ exim cho lành

Các bạn ơi , em cũng vừa chỉ thằng bạn em cách rút , em tên là Trần Hữu Huân nên để first là Huan , midle la Huu , last la Tran thì được , nó hỏi xoáy Trần Hữu Lê Huân thì điền làm sao , em bó tay luôn :))

Đơn giản nhất khi đặt tên acc paypal dù cho 3 hay 4 hay nhiều chữ hơn cũng thế, đó là First name: tên lót và tên, middle bỏ trống, Last name là họ

Ví dụ: Nguyễn Văn A B C D

thì ghi là First name: Văn A B C D, Last name: Nguyễn

Ngân hàng không sinh ra trò nhé bạn , cái này là luật rồi , ngay cả chữ ký cũng phải giống lúc ký làm tài khoản ngân hàng mình quên gạch đít , bên tờ đăng ký làm thẻ lỡ gạch đít , nó bắt gạch đít cả 2 tờ luôn

cho mình hỏi , rút tiền từ tối nay thì bao giờ tiền về nhỉ, và nên rút tiền từ thứ mấy để tránh các ngày nghỉ :3

5 ngày , chưa rút trong ngày nghỉ bao giờ nói chung là chiều thứ 7 đến sáng thứ 2 thì không rút , vì lúc đó sẽ là sáng thứ 7 đến tối chủ nhật bên nó

vãi thiệt , ACB mình mua hàng online dùng paypal ACB nó tính 1$ hơn 22k vậy mà nó quy đổi 1$ từ paypal rút về nó 20,5k . Ăn lời kinh wa

Đó là tiền paypal quy đổi :)) . Nó lấy theo giá liên ngân hàng , 1 lần rút tốn 126k( 60k paypal , 66k citibank trung gian) + trượt giá paypal

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,504
173,685
Latest member
xinhzai12hn30

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week