Help rút tiền PP

locmmo

Hero
Reactions
389
MR
0.253
Facebook
Follow me on Facebook
Mong các pro trả lời giúp:
1. mình rút về bank sao khi nhận tiền bao nhiêu ngày là an toàn tránh limit vô tội vạ,
2. Rút về paypal thì mình rút về số thẻ ACB 16 số hay là số tài khoản ACB 2 cái này có khác gì ko

CÁm ơn ah

1. Rất khó trả lời vì ko phải acc nào và trường hợp nào cũng giống nhau
2. Nếu là thẻ Visa Debit thì số thẻ là số tài khoản, còn nếu là thẻ ATM thường thì phải dùng số tài khoản.

1. sau 45 ngày sau khi nhận thì an toàn tuyệt đối
2. với ngân hàng ACB thì 16 số trên card hay số tài khoản tiền cũng về
Done

Mong các pro trả lời giúp:
1. mình rút về bank sao khi nhận tiền bao nhiêu ngày là an toàn tránh limit vô tội vạ,
2. Rút về paypal thì mình rút về số thẻ ACB 16 số hay là số tài khoản ACB 2 cái này có khác gì ko

CÁm ơn ah

1. 1-2 ngày sau đi, cũng chả có thướt đo an toàn chủ yếu là độ trust của acc thôi
2. ACB thì số thẻ có thể thay cho số tài khoản. Có người điền số thẻ và rút thành công, còn tớ luôn điền số tài khoản.

1. Rất khó trả lời vì ko phải acc nào và trường hợp nào cũng giống nhau
2. Nếu là thẻ Visa Debit thì số thẻ là số tài khoản, còn nếu là thẻ ATM thường thì phải dùng số tài khoản.

thẻ mình là visa debit và khi làm nó có luôn số tài khoản luôn, chắc lấy số thẻ hay só tk để wwith củng giống nhau ah bạn

làm visa debit nó có luôn số tài khoản, mình đã rút về số tài khoản này ok. còn lấy số thẻ visa add vào để rút thì chưa thử.

làm visa debit nó có luôn số tài khoản, mình đã rút về số tài khoản này ok. còn lấy số thẻ visa add vào để rút thì chưa thử.

visa ACB debit lấy 16 số trên mặt thẻ rút cũng được mình đã rút nhiều lần rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week