[Help] Rút tiền từ PAYPAL về VIETINBANK

Vẫn rút đc

Phần Bankname k quan trọng lắm đâu..ghi cho phân biệt thôi...trước mình cũng chuyển về Vietinbank...cũng sợ phần tên NH...nhưng cái quan trọng nhất là swift code và số TK thôi...Rút về Vietin hơi lâu..trước mình rút tâm nửa tháng thì phải mới thấy tiền về...Giờ làm cái ACB rùi...mà đi làm cái Visa prepaid ACB có mất đồng nào đâu..đc thẻ lun...^^

Phần Bankname k quan trọng lắm đâu..ghi cho phân biệt thôi...trước mình cũng chuyển về Vietinbank...cũng sợ phần tên NH...nhưng cái quan trọng nhất là swift code và số TK thôi...Rút về Vietin hơi lâu..trước mình rút tâm nửa tháng thì phải mới thấy tiền về...Giờ làm cái ACB rùi...mà đi làm cái Visa prepaid ACB có mất đồng nào đâu..đc thẻ lun...^^

Mới rút về ACB xong, ~5 ngày, không an tâm Vietinbank lắm nên làm cái ACB luôn rồi, :d

VietinBank rút về vẫn ngon nhé, quan trọng là điền đúng thông tin hay không thôi.

uppppppp
em ở vùng sâu vùng xa không có ngân hàng Á CHÂU , có VIETTINBANK thôi , bác nào rút VISA viettinbank rồi tư vấn cho iêm :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

đào lên lại nào

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week